snow_0612

Mình vừa up lên bản 23.1271.64 , rồi vào xem youtube kỳ lạ ở chỗ khi xem MV nào có 720p, 1080p thì full screen không được nó đen thui, còn khi mở MV chỉ có 240p, 360p, 480p thì mở toàn màn hình được.Còn một lỗi nữa là âm thanh nó nổ tách tách rất khó chịu, mình thử hết cách mà vẫn không được. Vậy nên mình nhờ mấy pro chỉ cách khắc phục dùm mình với, mình Thank nhiều.

Farnall

Mình vừa up lên bản 23 nhưng vẫn xem full được bạn ah. Bạn update codec thử xem.

dalat_trang

update codec rồi vẫn bị, xài bản 22 không bị gì hết,giờ chỉ đợi mấy bản tiếp theo mong đừng có lỗi

petuyen_kutiep

Mình vừa up lên bản 23 nhưng vẫn xem full được bạn ah. Bạn update codec thử xem. bạn thử chỉ cách update codec theo kiểu bạn thường làm, rồi mình làm theo thử có được không? Thank bạn trước nha

Jamon

update Flash mới cho chrome! chrome nó tự cập nhật mới cho bản 23 lun rồi

chome em thỉnh thoảng bị load lại là sao các thím? Tớ cũng cái lỗi đó với trang trắng, có khắc phục được đâu.

huyenam

mà update codec có liên quan gì không vậy, nghe nhac xem phim online chỉ quan trọng là có Flash,xem trên youtube full screen không được tức thiệt.

dragonle_07

thà youtube không xem full screen cũng được, chờ bản mới xem còn bị ko, mà âm thanh nó nổ tách tách rất khó chịu, mấy trình duyệt khác không bị,bị 2 lỗi đó sao mà xài,lỗi âm thanh này có bạn nào biết thì mình ý kiến với, cám ơn.

Các chủ đề có liên quan khác