Mấy bác rìu bạc mà nói chuyện nghe tếu quá, cái này là do windows chứ do máy gì, hảng nào mà chẳng bị, em vừa từng bị nhưng vừa khắc phục được đấy thôi, chảng phải river riviec gì hết sao các bạn này cứ nói mãi nhỉ, lỗi này nhiều nguyên nhân, và đang nói ở đây không phải là do win

familya6vuive

đang định mua asus dùng mà mấy bác nói ntn thì "say never", chuyển qua mua dell dùng cho rảnh nợ vậy ! bác đừng nghe tất cả người chém bậy mà không lựa chọn asus. Mình xài con k40IJ cũng gần 4 năm mà có bị sao đâu. Vừa rồi mới mua thêm con K56CM cũng chưa có vấn đề gì hết. Khi explorer bị lỗi là do virus vừa nhiễm vào nó nên dẫn đến hư windows thôi.

Túm lại là do người dùng không nên đổ lỗi cho nhà sản xuất

Garwig

Do nóng máy, hìnhcoi nhưthế, hồi trước máy mình cũng hay bị như thế, nhưng sau thấy nó nóng quá nên bỏ cho em nó 1 cái tản nhiệt là thấy nó ít bị hẳn, xong cài lại windows là hết hẳn đến giờ lun

Rồi mình nghe 1 tin đồn là nghe nói Laptop Asus làm mát giả tạo, không biết phải nhảm không

Đó là kinh nghiệm mình dùng máy, có gì không đúng các bạn bỏ qua nhé. Mình đang dùng một e K43SJ một năm nay rồi không hề phát sinh một lỗi phần cứng nào nhé. Về nhiệt độ thì cũng khá ổn, lướt web xem phim bình thường chip không bao giờ vượt quá 50 độ, còn ổ cứng không bao giờ vượt qua ngưỡng 40 độ nhá

p/s: vãi văn thân Pzo 11th quá đi

thien_vu_vn

mình đang xài con k55VD vẫn bình thường mà bạn...Mặc dù máy khởi động chậm, bật chrome kết nối cũng chậm, mới khởi động hay bị màn hình đen nữa.....

Các chủ đề có liên quan khác