wild_rose1501

Mod Full tất cả cho anh em GTA San !!

Hình ảnh hơi có răng cưa vì mình chỉnh chơi ở chế độ low...và card onboard...

Một vài hình trong Game.....

Có cả cái cung nữa

Mod được 80% xe thôi....mod nữa thì nặng sợ down lâu...

Link Download:

cách cài rất đơn giản:

1>Down 9 file gta3.img về và nối chúng lại bằng Hjslit (link:

) và được 1 file gta3.img hoàn chỉnh( vì là mod full nên cũng được khoảng 1.42Gb !
)

2>Down anim&data.rar về giải nén ra

3>Vào từng mục của folder mới tải về và copy(replace) file vào folder tương ứng trong game C:\Program Files\Rockstar Games\GTA San Andreas
( anim vào anim, data vào data, gta3.img vào folder model ) chú ý không copy cả folder!!

4>Là 1 bước cực kì wan trọng, đó là Play game
.....Enjoy !!!

Video Hướng dẫn cài
You must be registered for see medias

Nếu anh em ủng hộ thì mình sẽ chỉ dẫn mấy bạn mod tàu sân bay, máy bay thả bom, kiếm của thần lửa
,.......rất nhìu nhưng vô cùng đơn giản!!!!
xem thêm
Tổng hợp GTA San Andrea + mod
Bonus thêm cho anh em topic Cheat Code GTA SA
Mã hack cheat code GTA: San Andreas

Taylor

đẹp quá thanksssssssssssssssssssss

à mà 9 file gta3.img ở đâu ra zậy ?

hướng dẫn mod tàu sân bay đi,trên gta sa gốc cò tàu nhưng thấy nhàm nhàm sao ấy,mod lại cho đẹp với có nhiều máy bay trên đó đi

mvpr45

bạn add yahoo của mình để tiện nói chuyện được chứ ?

angel_love199974 đó nhớ nha

nam_baby89

hướng dẫn mod tàu sân bay đi,trên gta sa gốc cò tàu nhưng thấy nhàm nhàm sao ấy,mod lại cho đẹp với có nhiều máy bay trên đó đi

Có máy bay tự bay trên tàu đó bạn àh.....tại lúc chụp thì không thất thôi!!! mình xin đảm bảo là như thế

Mod thêm vài thứ cho 100% luôn đi bạn không sao đâu cứ up từ từ đi mình muốn đầy đủ hết mà giờ 80% còn 20% thì bạn mod thành phố đi mod như cái này nè đó bạn xem thử đi

thuy_an1104

Mod thêm vài thứ cho 100% luôn đi bạn không sao đâu cứ up từ từ đi mình muốn đầy đủ hết mà giờ 80% còn 20% thì bạn mod thành phố đi mod như cái này nè

đó bạn xem thử đi

cái này là mod bay mà bạn....

tctuvan

3>Vào từng mục của folder mới tải về và copy(replace) file vào folder tương ứng trong game( anim vào anim, data vào data, gta3.img vào folder model ) chú ý không copy cả folder!!Mod Full xe, Full vũ khí, full.....cho anh em GTA San đây !!

4>Là 1 bước cực kì wan trọng, đó là Play game Mod Full xe, Full vũ khí, full.....cho anh em GTA San đây !!.....Enjoy !!!

Chắc bạn thắc mắc về Thư mục game, đó là thư mục bạn cài game ấy, mặc định có thể bạn để nó ở Ổ C:\Program Files\Rockstar Games\GTA San Andreas
C là ổ cài window của bạn ấy

tctuvan

Viết có dấu xem nào bạn
Làm đúng các bước chưa, copy vào thư mục game chưa

3>Vào từng mục của folder mới tải về và copy(replace) file vào folder tương ứng trong game( anim vào anim, data vào data, gta3.img vào folder model ) chú ý không copy cả folder!!Mod Full xe, Full vũ khí, full.....cho anh em GTA San đây !!

4>Là 1 bước cực kì wan trọng, đó là Play game Mod Full xe, Full vũ khí, full.....cho anh em GTA San đây !!.....Enjoy !!!

tctuvan

Trích dẫn từ chuaaidung:
sao không tìm thấy cái anim&data.rar vậy, mà chỉ thấy anim&data.zip thôi à

Khác gì nhau đâu, giải nén ra đi bạn. Chuột phải vào, uncompress

Các chủ đề có liên quan khác