Chẳng là con bạn em không hiểu nghịch ngợm fb kiểu gì để giờ trang cá nhân của nó bị thành fanpage(chỗ em bôi đỏ là facebook cá nhân của nó không hiểu sao cũng thành fanpage như cái ở dưới). Giờ đăng nhập vào thì giao diện chỉ hiện ra thế này. Bác nào biết chỉ em cách chuyển lại thành trang cá nhân được không ạ? Em Thank trước!

Chắc không chuyển lại được đâu. Chắc do bạn định chuyển LIKE từ profile qua fan page - trước đây mình cũng tưởng là chuyển được và vừa chuyển. Kết quả cuối cùng là như bạn hiện tại @_@ Và phải bỏ profile đó và tạo 1 tài khoản mới chơi FB lại từ đầu

Darsy

Hom qua fb ban do cua Minh cg bi nhu vay. Cai nay la do Fb tu chuyen doi chu minh không lam gi het. không biet ban nao co cach giai quyet gi ko? HIc hic biet bao nhieu khanh hang va du lieu cua minh o trong do.

Lathrop

mình cũng mới bị xong, bất ngờ, và rồi giờ ngồi chán nản không biết nói gì hơn

cuopduong81

hơn 8000 người KẾT @@ Sao lại như thế nhỉ . Cứ đánh giá là bạn chỉnh nhầm đi thì làm sao để có lượt mem like nhiều thế ?

laclongquan

Chẳng là con bạn em không hiểu nghịch ngợm fb kiểu gì để giờ trang cá nhân của nó bị thành fanpage(chỗ em bôi đỏ là facebook cá nhân của nó không hiểu sao cũng thành fanpage như cái ở dưới). Giờ đăng nhập vào thì giao diện chỉ hiện ra thế này. Bác nào biết chỉ em cách chuyển lại thành trang cá nhân được không ạ? Em Thank trước!

Fb của mình: cũng mới bị vậy

Click vào đây nhé bạn:

làm theo pic này:

Chúc bạn thành công!

Achazyahu

Fb mình sub nhiều quá cũng bị như vậy

vào đây nhé bạn:

làm theo pic này:

Chúc bạn thành công!

thanhcong0801

Mình từng tạo Fanpage nhưng cũng chưa gặp trường hợp này bao giờ, có lẽ do chức năng mới nào của FB chăng

Các chủ đề có liên quan khác