b0y_kut3_pr0_8x

Bạn muốn PES6 của bạn đẹp như PES 8 mà máy bạn lại không đủ cấu hình để chơi ! quá đơn giản hay xem bài viết của mình

Trước tiên bạn cần cài PES 6 Tiếng Việt bản dịch của Đồng Như Kiều.

Kitsever là để import thêm vào PES 6 face,hair các cầu thủ của các fan làm tương tự và đẹp hơn của konami làm trăm lần, thêm cả sân vận động bóng mới áo mới. Có cái này bạn sẽ chẳng muốn cài PES8 làm gì nữa.

Bạn có thể down bộ cài Kitserver về và cài đặt tại thư mục cài PES 6 như đường dẫn trên...\KONAMI\Pro Evolution Soccer 6\kitserver. Sau đó vào thư mục này bạn bấm setup -> cài->ok.

Kitserver:

Nhấn Vào Đây Để Tải Về

Sau khi cài đặt bạn cần add ball, face, hair, stadium.. vào, cách là như sau:
Down các phần balls, boots, face, hairs,uni, stadiums về bỏ vào thư mục GDB trong Kitserver (chưa có GDB thì tự tạo lấy), thế là bạn có thể chơi được rồi.

1- Balls:

Nhấn Vào Đây Để Tải Về

2 - Boots:

Nhấn Vào Đây Để Tải Về

3 - Faces

Nhấn Vào Đây Để Tải Về

4 - Hair

Nhấn Vào Đây Để Tải Về

5 - Stadium

Nhấn Vào Đây Để Tải Về

6 - Uni:

Part 1:

Nhấn Vào Đây Để Tải Về

Part 2:

Nhấn Vào Đây Để Tải Về

Part 3:

Nhấn Vào Đây Để Tải Về

Part 4:

Nhấn Vào Đây Để Tải Về

Part 5:

Nhấn Vào Đây Để Tải Về

Part 6:

Nhấn Vào Đây Để Tải Về

Bỏ tất cả vào GDB

Thế là Ok

Phần chọn áo đấu :
- Ấn O để chọn lần lượt bóng, sân sau đó ấn 0 hay 9 để lựa chọn.
- Ấn 1 để chọn áo đội nhà
- 2 chọn áo đội khách
Thú vị là 1 số đội như đội Áo bạn có thể chon trang phục thi đấu cho đội thành cưỡi đà điểu, khủng long hay chim cánh cụt đá bóng rất thú vị bằng phím P

Còn đây là Save mới chuyển nhượng đến tháng 4.8.2008, mùa chuyển nhượng chưa hết nên đội hình mình chưa sửa hết, các bạn copy vào My Documents\KONAMI\Pro Evolution Soccer 6\save\folder1 nhé.

Nếu bạn nào cần thêm thì phản hôì ý kiến mình sẽ post tiếp thế vừa nhé

Tất cả cập nhật tại topic mới này, các bạn down nhé

Download mới cập nhật tại topic này
Pes 6 - Update cầu thủ mới 2015

daicahp_123

bác cho em xin cái nick chát của bác nha . À mà bác có cái phần đá cup mua cầu thủ không nhà mình co pes VN nhưng chỉ đá giao hữu và penanti chán quá . Nhớ cho em xin cai nick chat của bác nha . xin Thank !!!!!

kim_loanvn90

mình vừa cho chuyển nhượng Beck về Milan, Diara và Huntela về Real,Bridge về Man city nói chung là tương đối đầy đủ

Aldrik

muốn update cầu thủ mới thì vào gamingaccess.com kiếm cái optionfile mới nhất là okee

hay lên bittat.com dạo này thấy nhiều mem share cái này lắm

ai rãnh cập nhật thêm register đi, em chỉ biết mấy cầu thủ nổi tiếng thui, còn mấy thằng lạ wắc ở đội nào ra thì cũng hok biết, với lại có mấy thằng cầu thủ mới đó (Mu mới mua 2 thằng serbia, Juve mua thằng nào Croatia,.......) ai rãnh thì tạo lun hen,

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
P Xác định năng suất sơ cấp và năng suất thứ cấp cho Hồ Tây, Hà Nội (bằng mô hình toán) Luận văn Sư phạm 0
T Năng lực lãnh đạo cho cán bộ chính quyền cấp xã huyện Sóc Sơn, thành phố Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
I Nghiên cứu kỹ năng tổ chức trò chơi toán học cho trẻ 5 - 6 tuổi của giáo sinh trường Trung cấp Sư ph Tâm lý học đại cương 0
B Nâng cao năng lực tư duy lý luận cho đội ngũ cán bộ chủ chốt cấp huyện ở tỉnh Lạng Sơn hiện nay Kinh tế chính trị 0
D Thực trạng dạy kỹ năng nói Tiếng anh cho học viên ở trình độ tiền trung cấp tại trường trung cấp cản Ngoại ngữ 0
H Bài giảng Tính toán thiết kế hệ thống lạnh cấp đông cho phân xưởng chế biến thuỷ sản năng suất 300 t Tài liệu chưa phân loại 2
C Tính toán thiết kế hệ thống lạnh cấp đông cho phân xưởng chế biến thuỷ sản năng suất 300 tấn thành p Tài liệu chưa phân loại 2
D Tính toán thiết kế thiết bị ngưng tụ và thiết bị bay hơi cho hệ thống cấp đông có năng suất lạnh 100 Tài liệu chưa phân loại 2
J Tính toán thiết kế hệ thống lạnh cấp đông cho phân xưởng chế biến thuỷ sản năng suất 300 tấn thành p Tài liệu chưa phân loại 2
K Nâng cao năng lực tổng kết thực tiễn cho đội ngũ cán bộ chủ chốt cấp huyện đồng bằng sông Cửu Long ( Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác