kjbum_hat

mình dùng windows 7 và mình KẾT dùng WMP nhưng ngặt nổi nó không thể đọc được video có đuôi FLV, vì Klite codec pack dùng chung với windows 7 sẽ bị lỗi nên mình vừa gỡ ra, mình vừa cài Windows7 codec ( tức codec for win7) nhưng vẫn chưa xem được, có bạn nào có cách nào giúp mình ko.

(Mình cũng dùng thử KMPlayer nhưng xem hay bị mất driver)

Devin

WMP không hỗ trợ flv. Chưa có cách nào để WMP đọc được flv. Vụ K-Lite Codec dùng chung với W7 cũng chưa nghe.

Drystan

Mình đang dùng WMP 12 windows 7 đây xem .FLV vô tư luôn. windows 7 dùng K-lite Codec Pack là đủ codec rồi đâu có lỗi gì, có thể do bản đó cũ quá.

Còn cái vụ dùng thử KMPlayer nhưng xem hay bị mất driver thì chưa nghe

cobetocdai775

dùng gì thì dùng

nhưng chớ có đụng tới TTPlayer

=======

mình dùng WMP để nghe nhạc, KMP để coi video, windows nào cũng vậy, từ xp tới 7, từ 32bit tới 64 bit, windows 8 thì chưa thử

naka67nhh

bạn cài code klcodec520f này vào thì cái nào cũng đọc được hết, bạn tìm trên 4 rum mình nhiều lắm .

peti_yeuhe0

WMP không hỗ trợ flv. Chưa có cách nào để WMP đọc được flv. Vụ K-Lite Codec dùng chung với W7 cũng chưa nghe. Đấy là bạn chưa nghe. Mình nghe ầm ầm đây này

Lyn

K-Lite Codec Pack có hẳn 2 bản riêng biệt cho windows 32-bit và 64-bit. Làm gì có chuyện bị lỗi khi xài trên Windows 7!

Derrall

bạn chỉ càn len mạng tìm và down K-Lite Codec 9.0 ve, cài lên là oke, flv, mkv .. etc WMP đều doc dc hết bạn àh

ke ca KMP cũng coi pim dc hau hết mọi ding dạng lun á

chúc bạn thàh cong nhé

mynak44b

down k-lite pack code Basic về next next là đảm bảo cai WMP xem dc hầu hết các file video có cả FLV, khi next nhớ chọn slecte all nhá, chúc thành công

Link:

jimmy14290

Nghe nhạc thì dùng foobar xem phim thì dùng Kmplayer theo mình vậy là ổn. Nếu dùng WMP thì cài thêm K-lite xem hầu hết các định dạng.

Các chủ đề có liên quan khác