Camdin

[Hướng dẫn] Hack csm

cái này đúng đấy dùng ProcessExplorer có thế ngưng thời (gian) gian tính trước của ct nhưng nếu chủ quán không căn cứ vào đó mà phụ thuộc vào thời (gian) gian chúng ta lúc vào chơi đến thời (gian) gian ra về trừ ra thì po' tay .Chỉ áp dụng với những chủ quán lơ là thôi .tốt nhất đừng kill ct nếu không máy sẽ khởi động lại

dinhphuonglan

[Hướng dẫn] Hack csm

ko hack dc csm của anh vinagame đâu

đã test rất lâu rồi

còn nếu vào các phần mềm khác thì 99% là ok

nhưng nếu bà chủ để ý thì trước sẽ bị tính lại bằng tay và báo cáo lỗi phần mềm

hết

Basilio

[Hướng dẫn] Hack csm

bây giờ người ta dùng netcafe cả rùi chú a`. Trò này xưa rùi

Duante

[Hướng dẫn] Hack csm

Cái này bất làm được đâu, khi ấn Suspend thì máy tình tự nhiện chậm hẳn lại (ấn chữ một lúc mới hiện ra; chơi game thì ..., khỏi bàn)

Brady

[Hướng dẫn] Hack csm

Đơn giảncoi nhưngồi đan rổ vậy pà con à. Cách này của tui thì cha phần mềm nổi tiếng nào cũng phải đứng ngoài theo dõi tui lướt web.

Thế này nhé. Vào ngồi cứ yêu cầu họ bật máy lên. Một lúc sau lén khởi động lại máy, ngay khi máy vừa logon, vinagame chưa kịp chạy. nhấn nhanh (bạn có khoảng 5s)ctrl+alt+del và tắt ngay thằng cms đi. Sở dĩ lúc này tắt được là vì nó chưa kịp quản lý. bạn được dùng máy một cách nguyên vẹn ngoài vòng kiểm soát. Ngồi chán chê rồi thì logoff máy cho cái kia nó chạy trở lại. Quay ra "chị ơi tính trước cho em". Hết.

Aelfdane

[Hướng dẫn] Hack csm

Hì cách trên này hơi thủ công nhưng cũng được. Còn cách khác nữa bạn hãy tìm đi. Tui chỉ gợi ý là ProcessExplorer bất phải là một phần mềm mạnh.

Trentin

[Hướng dẫn] Hack csm

thế mấy bạn kiếm cái phần mềm nào hay hay up lên cho anh em cùng chim ngưỡng chứ lên nét tốt trước wa 4000VDND/h tốn kém lắm

Courtnay

[Hướng dẫn] Hack csm

thử đi thành công thì tui kêu mấy huynh bằng ông cố luôn :

Heardind

[Hướng dẫn] Hack csm

Hack này là phát hiện ngay thôi , chừng nào có hack bất bị phát hiện thì post lên nhé .

Webbestre

[Hướng dẫn] Hack csm

Mấy bác poss đồ dổm không . sài được mới sọ chứ

[Hướng dẫn] Hack csm

có hack dc cặc đâu cái thằng lửa đảo này bem cho vỡ môm chứ thank cái thăng bố mày

Seamus

[Hướng dẫn] Hack csm

the pa kon co cach nao lam ca quan money ve 0 het khong

vj so lam mot minh chu wan biet

Walthari

[Hướng dẫn] Hack csm

cái vụ hack máy chủ được đó ai biết thì chỉ dùm anh em nha