sonha1985

seach google ra nhiều phần mềm quá KARAOKE BUILDER, Karaoke Builder Studio, Kbuilder, KaraFun Studio, Adobe Premiere Pro CS3....làm rối hết cả người một thằng đang đinh vọc như mềnh. Bác nào có kinh nghiệm sẻ chia cho em với, nhân thể cho được luôn link down và cácch sử dụng thì tốt....e thank nhiều nhiều!

bichcau_kyngo18

Pro nhất là Sony vegas pro và avid liquid, khó và nặng máy thôi rồi, nhưng hiệu ứng và độ chính xác tuyệt cú vời.

Còn như mình cũng tập tành làm kara, thì cái đầu tiên là karafun editor, nhưng sau này là bản karafun studio

Đây là một trình hỗ trỡ làm kara khá đơn giản nhưng không hề thiếu những chức năng cần thiết, nó gần như làm được những gì mà một phần mềm làm kara chuyên nghiệp.

Với một số tool hỗ trợ, bạn sẽ có được một clip karaoke hoàn hảo, có thể tách lời ca sĩ và chơi được trên dvdplayer, tivi qua cổng usb.

Link cho bạn, còn chỉ dẫn thì ban đợi, vài ngày tới mình sẽ cho ra một tut từ a đến z, bảo đảm đọc xong là muốn vọc liền !

Karafun Studio 1.20 cr@ck (thank to nvh production)
Code: http://www.mediafire.com/?o4qkqc722hc1gp5

Pro nhất là Sony vegas pro và avid liquid, khó và nặng máy thôi rồi, nhưng hiệu ứng và độ chính xác tuyệt cú vời.

Còn như mình cũng tập tành làm kara, thì cái đầu tiên là karafun editor, nhưng sau này là bản karafun studio

Đây là một trình hỗ trỡ làm kara khá đơn giản nhưng không hề thiếu những chức năng cần thiết, nó gần như làm được những gì mà một phần mềm làm kara chuyên nghiệp.

Với một số tool hỗ trợ, bạn sẽ có được một clip karaoke hoàn hảo, có thể tách lời ca sĩ và chơi được trên dvdplayer, tivi qua cổng usb.

Link cho bạn, còn chỉ dẫn thì ban đợi, vài ngày tới mình sẽ cho ra một tut từ a đến z, bảo đảm đọc xong là muốn vọc liền !

Karafun Studio 1.20 cr@ck (thank to nvh production)
Code: http://www.mediafire.com/?o4qkqc722hc1gp5 cám [n bác nhiều nhé...em chua tìm thấy nút thank...bác bít cái aegisub ko? cho em nhận xét đi

Các chủ đề có liên quan khác