Edmundo

Tình hình là mình đang dùng con USB 3G HSDPA 7.2. Lúc mới mua về dùng rất tốt nhưng được 1 thơi gian thì nó bắt đầu giở chứng. Không chạy được mạng 3G và chỉ hoạt động chạy 2G. Mặc dù vừa thay đổi cấu hình. Bác nào biết giúp em với! Tks!

kim.longkhanh

Công Cụ > Lựa Chọn > Mạng > chuyển sang ưu tiên UMTS/HSPA - nếu làm thế k được thì do vùng của bạn Sóng Dcom yếu

Trả Lời Nhanh Trả lời   Trả Lời Với Trích Dẫn Trả Lời Với Trích Dẫn   Multi-Quote This Message   

Hôm nay, 10:43 #3 ngoichocodon

Xem Thông Tin Cá Nhân

Xem đề tài trên diễn đàn

Nhắn Tin Riêng

Thêm liên lạc

ngoichocodon vẫn chưa có mặt trong diễn đàn

Rìu Vàng

Tham gia Jan 2012 Đến từ TP-HCM Bài 811 Thank 159 Điểm 395/150 bài viết VR power 0

hay là có thể bạn mua cái hàng china nên đến lúc nó hư thôi. hay không thì như bạn bên trên vừa nói

> Công Cụ > Lựa Chọn > Mạng > chuyển sang ưu tiên UMTS/HSPA - nếu làm thế k được thì do vùng của bạn Sóng Dcom yếu Mình chọn rồi mà, cũng không được nó chỉ chạy được 2G thôi. Các loại D-com khác của viettel, vina, mobi chạy vẫn tốt. Không hiểu cái D-com làm sao? Hay là bị hỏng?

crocodile_9x

Nhưng mà hỏng kiểu gì buồn cười. 2G chạy được mà 3G không chạy được mình mua cái này nghĩ chắc cũng của China do bọn Hitech nhập khẩu? khổ quá đi mất.

vietlam_307

Công Cụ > Lựa Chọn > Mạng > chuyển sang chỉ dùng UMTS/HSPA.Đừng chọn ưu tiên.Mua một sợi dây nối dài usb về rồi để usb 3g ở chố thoáng là ok.. Trả Lời Nhanh Trả lời   Trả Lời Với Trích Dẫn Trả Lời Với Trích Dẫn   Multi-Quote This Message   

Hôm nay, 10:56 #7 phamduchung92

Xem Thông Tin Cá Nhân

Xem đề tài trên diễn đàn

Nhắn Tin Riêng

Thêm liên lạc

phamduchung92 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn

Gà Con

Tham gia Dec 2011 Bài 8 Thank 0 Điểm 0/0 bài viết VR power 0 > Công Cụ > Lựa Chọn > Mạng > chuyển sang chỉ dùng UMTS/HSPA.Đừng chọn ưu tiên.Mua một sợi dây nối dài usb về rồi để usb 3g ở chố thoáng là ok.. oài? Sao lại vây? bạn nói rõ được không? Có lúc thỉnh thoảng lại chạy được 3G thê mới buồn cười.

Các chủ đề có liên quan khác