Lucy_Duong

Thời gian vừa qua nhiều trang web đều gặp vấn đề không thể download tiện lợi nữa và giải pháp thay thế được dùng nhiều nhất là Fshare và 4share. Hôm nay tớ share acc Fshare + 4share cho tất cả người cùng dùng để Down phim, down nhạc.......

ID: add chiasebanquyen

pass:

Lưu ý: - các bạn nên dùng Fshare tool va 4share tool để hỗ trợ.

- Để acc sự dụng ổn định các bạn không nên đổi pass vì tớ sẽ lấy lại được pass (reset 24/24)

- Cách sẻ chia acc trước đây tớ dùng gặp rất nhiều hạn chế nên nay áp dụng cách mới mong cac bạn thông cảm

Hưỡng dẫn fshare tool (hỗ trợ account hoạt động hiệu quả)

b1: tải và cài fshare tool

b2: dùng tk vip để login

b3: vào idm -> download -> option -> add browser -> dẫn đến file chay trong thư mục fshare tool(thường trong C/program file) -> OK

b4: add link vào fshare tool -> nhấn Bắt đầu

Cách 2: nếu hiện thông báo "Ứng dụng này đóng do tài khoản này đăng nhập trên máy khác !" (do người khác cùng đăng nhập vào) , các bạn cũng cứ để nguyên vậy đừng bấm OK là được, nó sẽ vẫn down như thường ah

như vậy các bạn không nên phải log out nếu get link xong nữa, cứ để vậy down xong , ok, rồi log lại vào down típ, nhét bao nhiêu link cũng được,

Topic này được chuyển sang topic mới:
Account Fshare VIP lâu dài

my_fa

Chưa kịp nhét link vào fshare tool thì vừa bị log out do người khác đăng nhập thì làm cách nào hả bạn?

phonghieu9

Thật là tuyệt cú vời, mình đang cần gấp acc 4share.vn để tải vài cái source Windows. 2-4gb THẬT MAY MẮN.

CẢM ƠN BẠN

itzcat

tuyenhv98 Chia sẻ acc giong nhu bai truoc cua ban a?

add nick chiasebanquyen và buzz để nhận acc

thanks bạn nhé acc rat tot

đã test bạn làm theo hướng dẫn nhe!thanks ban

lhlongnt Chưa kịp nhét link vào fshare tool thì vừa bị log out do người khác đăng nhập thì làm cách nào hả bạn? vì cùng một lúc có nhiều thanh viên cung su dung acc nen ban làm theo hướng dẫn cua minh nhe.ban tắt fshare tool -bat lai va nhanh chong add link.chuc ban thanh cong

an_hut

Cách dùng fshare tool

b1: tải&cài fshare tool

b2: sử dụng tk vip để login

b3: vào idm -> download -> option -> add browser -> dẫn đến file chay trong thư mục fshare tool -> OK

b4: add link vào fshare tool -> nhấn Bắt đầu

Mình đang dùng IDM 6.10 và Fshare tôl nhưng không kết hợp được bạn ơi. Nhấn BD mà IDM nó im re (đã add brow)

huy_mu

Chào bạn !

Mình cũng đang cần có Acc fshare và 4share,bạn có thể share cho mình xin với nhé !

Thank bạn nha.

Gabriele

bài viết này rất tiện ích cho tất cả ngươì dây.thank bạn nhé cứ thế phát huy nhé

vanchungvnn

pass của pass là gì thế bạn

pass: mình tải pass này về nó hỏi pass giải nén

Các chủ đề có liên quan khác