funfubi_yhdp

Chào các bạn, hôm nay mình sẽ chỉ dẫn các bạn cách phá băng thông Viettel trên các dòng điện thoại Android. Do mình không có nhu cầu, nên mình public cách này cho tất cả người vọc thử, Viettel có fix thì chịu .

Cách làm này khá đơn giản, bạn chỉ chuyện cài Go Weather Widget của Go Dev Team, rồi đặt widget đó ở ngoài homescreen, đặt chế độ update thủ công nha, hình Go Weather đây:

Sau khi hoàn tất, bạn chọn địa điểm cần xem thời (gian) tiết rùi ấn cái hình vòng tròn dưới cái đồng hồ 8:17 đó. Lập tức cột sóng từ H sẽ chuyển sang E, rồi 2-3s sau nó lại chuyển sang H, phá rồi đó. Tốc độ sau khi phá, tuy không cao nhưng cắm zô PC tải film, tải game tẹt ga (240KB/s) :

Lưu ý là trong phần Setting của Android bạn nhớ chọn chế độ GSM/WCDMA tự động nhé.

Đây là hình chứng minh gói MiMax của mình không còn dung lượng nào cả:

cr4zy_nh0x

Bài này up vào box điện thoại có lẽ hợp lí hơn. Cách này so với dùng D-com 3G vẫn là một thứ thôi chứ không khác nhau mấy.

rosewillow27

nghe có vẻ hay , nhưng mà không KẾT bằng dùng 3g miễn phí , bác nào biết cách post lên cho tất cả người tham khảo đi

Mobility Chào các bạn, hôm nay mình sẽ chỉ dẫn các bạn cách phá băng thông Viettel trên các dòng điện thoại Android. Do mình không có nhu cầu, nên mình public cách này cho tất cả người vọc thử, Viettel có fix thì chịu .

Cách làm này khá đơn giản, bạn chỉ chuyện cài Go Weather Widget của Go Dev Team, rồi đặt widget đó ở ngoài homescreen, đặt chế độ update thủ công nha, hình Go Weather đây:

Sau khi hoàn tất, bạn chọn địa điểm cần xem thời (gian) tiết rùi ấn cái hình vòng tròn dưới cái đồng hồ 8:17 đó. Lập tức cột sóng từ H sẽ chuyển sang E, rồi 2-3s sau nó lại chuyển sang H, phá rồi đó. Tốc độ sau khi phá, tuy không cao nhưng cắm zô PC tải film, tải game tẹt ga (240KB/s) :

Lưu ý là trong phần Setting của Android bạn nhớ chọn chế độ GSM/WCDMA tự động nhé.

Đây là hình chứng minh gói MiMax của mình không còn dung lượng nào cả:

Bấm hoài chẳng thấy chuyển 3G thành E gì cả, phần Setting của Android bạn nhớ chọn chế độ GSM/WCDMA tự động nó nằm chỗ nào thế bro?

bro có thể chỉ dẫn cụ thể hơn để mình test thử cái xem sao.

Cách này được nhưng mà có 1 chỗ không ổn. Down xong nhìn lại ơ điện thoại của mình bị sao thế này. Ô bay bi

Foma

quaylai Cách này được nhưng mà có 1 chỗ không ổn. Down xong nhìn lại ơ điện thoại của mình bị sao thế này. Ô bay bi Hình đâu bợn?

hoangan5599

Agamx Hình đâu bợn? Chỉ nói vui thôi, lại là lão già Agamx nữa. Chỗ nào có 3G là chỗ đó có

randymjnh

quaylai Chỉ nói vui thôi, lại là lão già Agamx nữa. Chỗ nào có 3G là chỗ đó có Và phải nói tiếp là chổ nào có 3G cũng có thèng trẻ trâu như chú tham gia chém gió.

Các bạn test trên Symbian chưa?

Các chủ đề có liên quan khác