Stanley

Dùng ProcessExplorer để hack time tiệm Net (dùng được đối với tất cả các phần mềm tính trước hiện đang sử dụng tại Việt Nam, trừ bản tính trước của năm 3000 ).

Cũng tương tự như trên, chạy ProcessExplorer, trong giao diện hệ thống các Pác tìm chương trình tính trước đang hoạt động trong máy và dừng nó (ko cho nó hoạt động chứ không giết nó, tức là đóng băng nó), thường thì các tiệm Net xài phần mềm tính trước CSM, Easy cafe, Net cafe,... và một số phầm mềm do dân IT viết.
Tìm ra nó rồi chuyện đơn giản là đóng băng nó lại: chỉ cần chọn vào nó, nhấn chuột phải chọn Suspend. Muốn nó hoạt động bình thường thì nhấp vào chọn Resume.
Điều cần thiết bạn nên biết khi sử dụng là: đây chỉ là bài viết mang tính tham tiềmo, tất cả hình thức sử dụng trái phép không mang tính học hỏi em trả toàn không chịu trách nhiệm.
Sau khi em post bài này các Pác quản lý tiệm Net chú ý dùm 1 điều: khi máy sever nhận thấy máy client Disconnect thì phải tìm hỉu xem máy đó khởi động lại hay lỗi chương trình tính trước nha, cũng có khi do chương trình quá pro mà em giới thiệu làm đóa
Bài viết mang tính học hỏi với tiêu chí: có virus chắc chắn có Antivirus , núi này cao còn có núi khác cao hơn (Hình như cái đỉnh EVEREST là cao nhất thì phải )
Mong các Pác thông cảm, em đang tìm 1 web host để up miễn phí nên chưa có cố định các soft. Nếu link die làm ơn cho em hay cái, để em post lại nha.
Thấy hay Thanks vài cái cho có tinh thần Post tiếp nha các Pác
Linh mới cập nhật đây:

lưu ý chạy cái này trên máy chủ báo online thao tác bàn phím chậm hơn bình thường 2 giây hiện đang khắc phục
-Cái này chỉ post thử nghiệm trên tài khoản CSM
dùng xong cho y kiến coi có hack được không
mấy bạn test xong cho mình bít xem có hack dc khi làm ra (tạo) tài khoản không nha

Cace

[Hướng dẫn] Hack csm

Mình down rùi sáng mai ra wán NET test thử cái
ah bạn mún up lên host free dùng bên box.net cũng dc đó

Ethelbert

[Hướng dẫn] Hack csm

Tạo tài khoản không hack được! Mình dùng tài khoản và có thể đóng băng thời (gian) gian dùng nhưng khi đăng xuất để đăng nhập lại thì số giờ sử dụng nó trừ y nguyên

usa_star

[Hướng dẫn] Hack csm

thanks ban nhju nha no rat thjk hop voj dan online tuj mjnh ^^!

viết bài có dấu nhe bạn!

Burkhart

[Hướng dẫn] Hack csm

tốt nhất là nạp ít thôi rồi suspend nó xong rồi chơi

Quade

[Hướng dẫn] Hack csm

vậy có hack dc với tài khoản không nếu nạp 1h vào đóng băng nó lại rồi chơi có dc ko

Wichamm

[Hướng dẫn] Hack csm

còn cách khác là fake ip máy = proxy sock nhưng khó tìm con sock lắm nên => bó tay

Derren

[Hướng dẫn] Hack csm

cung cấp đất chỉ tiệm quán dùng tài khoản đi để tui test

kesitinh

[Hướng dẫn] Hack csm

Địa chỉ gì? đất chỉ quán net hay đất chỉ IP của quán ??

Cory

[Hướng dẫn] Hack csm

Có cách dễ hơn tuy nhiên chỉ áp dụng cho những phần mềm cho truy cập task manager. Nói đến đây chắc tất cả người đều hiểu

Botulf

[Hướng dẫn] Hack csm

vậy có phần mềm nào phá phần tính trước Admin trên máy chủ không?..........Mình ngồi máy con mà phá máy chủ áh....................?????

handoi

[Hướng dẫn] Hack csm

hết hack dc rồi để mình tìm cái khác huuhhuhuhuhuhu

Swain

[Hướng dẫn] Hack csm

bo het hack dc rui` ah xui wa' mihn zo tre~ wa' huhu

Brentyn

[Hướng dẫn] Hack csm

trò con níc này mà làm sao qua mặc phần mềm của vinagame bạn còn cần học hỏi lại mấy anh nào pro hơn đi

Anwar

[Hướng dẫn] Hack csm

pà con hãy tin tui , tui hứa sẽ tìm ra cách hack dc nó trong thời (gian) gian nhanh nhất .Niềm tin sẽ giúp ta chiến thắng

Ermanno

[Hướng dẫn] Hack csm

Trích:

thoaty

Dùng ProcessExplorer để hack time tiệm Net (dùng được đối với tất cả các phần mềm tính trước hiện đang sử dụng tại Việt Nam, trừ bản tính trước của năm 3000 ).

Cũng tương tự như trên, chạy ProcessExplorer, trong giao diện hệ thống các Pác tìm chương trình tính trước đang hoạt động trong máy và dừng nó (ko cho nó hoạt động chứ không giết nó, tức là đóng băng nó), thường thì các tiệm Net xài phần mềm tính trước CSM, Easy cafe, Net cafe,... và một số phầm mềm do dân IT viết.

Tìm ra nó rồi chuyện đơn giản là đóng băng nó lại: chỉ cần chọn vào nó, nhấn chuột phải chọn Suspend. Muốn nó hoạt động bình thường thì nhấp vào chọn Resume.

Điều cần thiết bạn nên biết khi sử dụng là: đây chỉ là bài viết mang tính tham tiềmo, tất cả hình thức sử dụng trái phép không mang tính học hỏi em trả toàn không chịu trách nhiệm.

Sau khi em post bài này các Pác quản lý tiệm Net chú ý dùm 1 điều: khi máy sever nhận thấy máy client Disconnect thì phải tìm hỉu xem máy đó khởi động lại hay lỗi chương trình tính trước nha, cũng có khi do chương trình quá pro mà em giới thiệu làm đóa

Bài viết mang tính học hỏi với tiêu chí: có virus chắc chắn có Antivirus , núi này cao còn có núi khác cao hơn (Hình như cái đỉnh EVEREST là cao nhất thì phải )

Mong các Pác thông cảm, em đang tìm 1 web host để up miễn phí nên chưa có cố định các soft. Nếu link die làm ơn cho em hay cái, để em post lại nha.

Thấy hay Thanks vài cái cho có tinh thần Post tiếp nha các Pác

link download :

pass giải nén : sinhviennet

lưu ý chạy cái này trên máy chủ báo online thao tác bàn phím chậm hơn bình thường 2 giây hiện đang khắc phục

-Cái này chỉ post thử nghiệm trên tài khoản CSM

dùng xong cho y kiến coi có hack được không

mấy bạn test xong cho mình bít xem có hack dc khi làm ra (tạo) tài khoản không nha

mình thấy chương trình này cũng hay, nếu có được chương trình time hack trên nhà cung cấp dịch vụ nữa là quá tốt(nhưng mà nói nhỏ anh em trong diễn đàn nghe thôi chứ nhà cung cấp dich vụ mà biết thì die sure..nói vậy chứ Thank phần mềm của bạn..!!!!

dotavn

[Hướng dẫn] Hack csm

bạn ơi mình làm thử rồi máy chủ đánh giá là mình "kô kết nối với máy chủ"

vậy bạn sửa lại sao mà làm cho máy chủ kô bít luôn đó làm nhanh lên giùm mình luôn nhe

Stanedisc

[Hướng dẫn] Hack csm

toan vnhung thu vo van ma dua len suot, may bac lan sau chac an hon ha gui cho tui em