chodientu

mình là người mới tìm hiểu mong pakon giúp mình biết về ISA với...nó là gì vậy?Thank pakon nhìu!!!

Wat

bcbk: mình là người mới tìm hiểu mong pakon giúp mình biết về ISA với...nó là gì vậy?Thank pakon nhìu!!!ISA là viết tắt của MS ISA Server (Microsoft Internet Security and Acceleration Server: Microsoft Internet Security and Acceleration Server). Nó là 1 chương trình firewall/security do Microsoft phát triển.

Laurenz

cái này hìnhcoi nhưcài cho mạng dailup để tăng tốc độ kết nối internet

Turner

jackicha: cái này hìnhcoi nhưcài cho mạng dailup để tăng tốc độ kết nối internetISA có chức năng web cache, có thể tăng tốc độ khi duyệt web cho các máy bên trong mạng. Nhưng chức năng chính của nó bất phải là để tăng tốc độ kết nối internet.

vit_tiny

mình là người mới tìm hiểu mong pakon giúp mình biết về ISA với...nó là gì vậy?Thank pakon nhìu!!!

bcbk: mình là người mới tìm hiểu mong pakon giúp mình biết về ISA với...nó là gì vậy?Thank pakon nhìu!!!
ISA là viết tắt của MS ISA Server (Microsoft Internet Security and Acceleration Server: Microsoft Internet Security and Acceleration Server). Nó là 1 chương trình firewall/security do Microsoft phát triển.

bcbk: mình là người mới tìm hiểu mong pakon giúp mình biết về ISA với...nó là gì vậy?Thank pakon nhìu!!!
ISA là viết tắt của MS ISA Server (Microsoft Internet Security and Acceleration Server: Microsoft Internet Security and Acceleration Server). Nó là 1 chương trình firewall/security do Microsoft phát triển.

mymymyeva

chandoj_c

jackicha: cái này hìnhcoi nhưcài cho mạng dailup để tăng tốc độ kết nối internet
ISA có chức năng web cache, có thể tăng tốc độ khi duyệt web cho các máy bên trong mạng. Nhưng chức năng chính của nó không phải là để tăng tốc độ kết nối internet.

TuanAnh_TB

jackicha: cái này hìnhcoi nhưcài cho mạng dailup để tăng tốc độ kết nối internet
ISA có chức năng web cache, có thể tăng tốc độ khi duyệt web cho các máy bên trong mạng. Nhưng chức năng chính của nó không phải là để tăng tốc độ kết nối internet.

Các chủ đề có liên quan khác