blood_of_dicth

hiện tại mình đang rất cùng đường ak

tìm đủ tất cả cách rùi

mong tất cả người xem kĩ

đừng cho những câu trả lời kiểu như lúc gõ trong ô caption text thì bị lỗi nhưng khi chạy thì k bị lỗi nha, please, vì mình dùng cách này rồi nhưng vẫn k thấy viết được tiếng việt

huhu, lúc trước cài proshow producer cũng bị giờ cài proshow gold cũng bị lỗi chữ ( mình đang dùng bản 3.0 )

phải làm sao bây h

mình vừa chọn font tcvn3 (ABC) kiểu gõ telex , rồi vào pro gõ chữ rồi đổi font vntime bên pro gold ...........

haiz ai có cách j k

Thank .

xuanphuong

lâu lắm không dùng proshow gold, nhưng trc đây cũng chưa từng viết được tiếng việt

nhox_love094

gõ nó bị lỗi

nhưng mà chữ hiện lên lại không bị đâu

mình trước cũng bị

nhung lúc xem lại nó hiện nên không bị lỗi

để TCVN3 cũng dc

bily_pro

nhiepphong13 gõ nó bị lỗi

nhưng mà chữ hiện lên lại không bị đâu

mình trước cũng bị

nhung lúc xem lại nó hiện nên không bị lỗi

để TCVN3 cũng dc cái này lúc hỏi mình nói mình vừa thử nhưng k được rồi mà

---------- Bài thêm lúc 08:46 ---------- Bài trước là lúc 08:43 ----------

nguyenkhacha5 gõ không được kiểu gõ tiếng việt có đấu hay sao bạn

ừm ~ .................................................. ...........

paxle1247

Chọn bảng mã TCVN3 thì trong PrShow phải tìm font dạng .VnTime hay .VnArial chẳng hạn.

pe_fuc_map

Bật Unikey lên, chuyển bảng mã thành vni window, sau đó vào proshow. trong phần Caption bạn chọn các font vni để viết. Trong khung soạn thảo font vẫn bị lỗi nhưng trên màn preview thì chữ sẽ hiển thị đúng.

Colhoun

bạn thót làm được chưa nhỉ sao không thấy nói gì cả bài cũng mấy hum rùi

kái này dễ thôi mà bạn.

để TCVN3(ABC) ---> để .vntime

bạn chỉ cần để ý đến kết quả thui nhé. đừng để ý đến phần khung bên dưới ,nó vẫn bị lỗi nhưng chữ ở trên side ảnh thì ok rồi

toannv.uct Cái này đơn giản mà.Hix. M làm 1 lần được luôn. Bạn xem đi.

Đang qua proshowvn.net vọc nó à. Mình cũng đang vọc nó đây

samactrang94

font vni nhé bạn.MÌnh vừa làm cái này rồi.Có thể bạn đánh chữ ở dưới khung đánh chữ của proshow nhưng khi aplly xong thì font chữ không hè bị lỗi. k-star hiện tại mình đang rất cùng đường ak

tìm đủ tất cả cách rùi

mong tất cả người xem kĩ

đừng cho những câu trả lời kiểu như lúc gõ trong ô caption text thì bị lỗi nhưng khi chạy thì k bị lỗi nha, please, vì mình dùng cách này rồi nhưng vẫn k thấy viết được tiếng việt

huhu, lúc trước cài proshow producer cũng bị giờ cài proshow gold cũng bị lỗi chữ ( mình đang dùng bản 3.0 )

phải làm sao bây h

mình vừa chọn font tcvn3 (ABC) kiểu gõ telex , rồi vào pro gõ chữ rồi đổi font vntime bên pro gold ...........

haiz ai có cách j k

Thank .

Michael

Bạn tải bộ font VNI va chọn font VNI rồi. Viết nó lỗi nhưng show lên thì không lỗi đâu bạn a. Tested

Các chủ đề có liên quan khác