yuanfang_dnt

Mình vừa hack được wifi chuẩn wep bằng phần mềm commonview+airCr-ack giờ mình muốn hack chuẩn wpa,và trên rất nhiều diễn đàn có đề cập đến....sử dụng backtrack để hack.Hiện giờ mình dùng bản backtrack 3 (dùng file iso 701MB) và soft VMWare 7 để chạy file iso này....mình cũng vừa làm theo chỉ dẫn và theo cả video này nữa

Hướng dẫn hack pass Wifi bằng BackTrack 4

nhưng sao khi đánh lệnh iwconfig và airmon-ng lại k ra kết quả như trong clip nhỉ?

ai biết chỉ mình với

rubiken87

Hack wifi WPA bằng BackTrack 3 trên VMWare 7??????

Máy ảo thường mặc định share internet qua NAT chứ không nhảy trực tiếp vào card mạng để gửi gói tin > không thấy card mạng để gửi gói tin > lệnh kiếm các thứ liên quan không được thực thi > Fail

Henson

mình dùng chế độ Brigde

bkavpro9x hack được cả wap hả mấy bro WPA hack được rồi mà WPA2 có lẽ là chưa....muốn hack WPA phải có bộ wordlist nữa @@

baby_uyen2003

bạn ơi có link của tool hack không cho mình xin với

thanks

đây nè bạn.....hướng dẫn thì dễ thật đêý...nhưng nếu mún làm trên máy ảo VMWare thì...phải có card wifi rời...ví dụcoi nhưcái USB Adapter Wireless @@ nếu bạn muốn thì có thể bỏ mấy trăm ra tậu 1 cái để về hack chúc bạn thành công

Tham khảo thêm

Tổng hợp các cách dò mật khẩu Wifi

Yeung

card của laptop không dc hả bạn

nguyenthaitan87

langtu1990 card của laptop không dc hả bạn card của laptop đa số là được hết.bạn chỉ cần gõ lệnh airmon-ng,nếu ra thông tin thì được.xong bạn gõ tiếp airmon-ng stop wlan0 (wlan0 ở đây là tên card wifi của bạn trên Backtrack ) rồi gõ tiếp airmon-ng start wlan0...nếu bạn thấy có chữ Monitor mode start....thì ok rồi đêy,card của bạn có hỗ trợ chế độ Monitor Mình vừa hack thành công WEP trên Backtrack và Commenview....còn bi giờ đang thử WPA...tình hình là cũng "khá" là khả thi ^^! vì file wordlist của mình những 28GB @@ đợi đến nửa tiếng nó mới mở xong...rồi chờ nó Cr-ack nữa

amylee_m88

Xài password list thì hên xui lắm, tốn time mà chỉ dò được mấy cái đơn giản thôi, mà bạn đừng chạy qua máy ảo, boot mà xài cho nhanh

funny_boo_kute

dinhhuan Xài password list thì hên xui lắm, tốn time mà chỉ dò được mấy cái đơn giản thôi, mà bạn đừng chạy qua máy ảo, boot mà xài cho nhanh chạy máy ảo thì phải mua cái usb adapter wireless mà mình dùng uniboot để chạy...nhanh...tốc độ ổn định....mà hum qua hack hơn 1 tiếng k ra pass đành del cái woirdlist luôn dùng lại wifi chuẩn WEP nhà bên cạnh

phongmx_aof

Hoangduyhieu mình dùng chế độ Brigde khả năng là BT không có firmware cho card mạng của cậu =.=u

dungthantai khả năng là BT không có firmware cho card mạng của cậu =.=u ếy,mình hack được wep bằng backtrack rồi đấy..5p là xong còn wpa thì wordlist của mình k chứa pass nên k hack được...mình đang tìm wordlist khác ^^!

tanyaprinc3ss

chodomyeu Khó hack lắm nói chung là còn tùy thuộc vào bộ Wordlist của mình ^^!

phi_lehoang

Tùy thuọc vào thằng đặt pass, tớ đặt kí tự "Æ" vào pass là nó hi sinh

thuongbanana

k ai có bộ wordlist việt nam nhỉ? Mà trc tải bộ wordlist hơn 70mb mà unrar ra những 28gb @@ vãi linh hồn

myanh882006

Hack xong người ta thấy Ip lạ cũng sẽ đổi pass lại thôi

Các chủ đề có liên quan khác