bupbe412002

Tự nhiên 2 ngày hôm nay trình duyệt chrome bị lỗi thế này, k thể sd được. mong các pro fix giùm

taitu_qn

CHẮc là do bị lỗi của adobe flash đấy. bạn có thể down phiên bản mới hơn được mà.

girl_ngongcuong

hung92hb Tự nhiên 2 ngày hôm nay trình duyệt chrome bị lỗi thế này, k thể sd được. mong các pro fix giùm
Mở ra là nó vừa bị vậy hả bạn, hay khi gõ các trang khác nó đều hiển thị như thế?

Thường thì khi mà tớ gỡ bỏ 1 chương trình gì liên quan đến Chrome (như Toolbar hay tiện ích gì đó) nó cũng hay bị hiện lên như thế, nhưng tắt nó đi, mở lại Chrome là lại được!

Theo mình bạn nên gỡ Chrome ra rồi cài lại xem, nếu vẫn không được thì gỡ hết các trình duyệt trong máy ra rồi cài lại Chrome.

mrhoang23888

a tớ bít nguyên nhân rồi. nhưng chưa có biện pháp xử lí. tốt nhận bạn cứ update bản mới

Artair

hung92hb Tự nhiên 2 ngày hôm nay trình duyệt chrome bị lỗi thế này, k thể sd được. mong các pro fix giùm
Cái này do chome không tải được trang web thường thì nó báo là plu-gin không hồi đáp rồi xóa tranh là sảy ra hiện tượng này.cài lại hay chuyển wa Opera mà sài bản new là 11.62 lên bác google tìm mình đag xài cái ny nuột hơn Chrome.

t1nhy3ul4gj91

Mình gỡ ra cài lại mà k ăn thua. haizzzzz. nếu mình reset máy thì dùng được 1 lần, tắt chrome đi rồi mở lại thì k được nữa. nó chỉ hiện thế thôi, k tác động được gì thêm nữa

Các chủ đề có liên quan khác