Ae ơi cho mình hỏi là thế nào thiết lập cho Orbit Downloader tự động bắt link. Em thử tải bản mới nhất vào nhiều máy thì máy dc, máy ko. . chú ý: đừng kiu e xài IDM nhá

Bronsson

"Orbit Downloader" Là gì vậy bạn ??? ??? tui mới nghe qua !!! Thý sài IDm là tốt nhất bạn ơi !!!

Stilleman

ừm mình cũng đang tính lập top như bạn thớt, orbit d0w như thế nào mới bắt link dc vậy các pro đâu hết rồi

---------- Bài thêm lúc 19:24 ---------- Bài trước là lúc 19:24 ----------

trung9999991997 "Orbit Downloader" Là gì vậy bạn ??? ??? tui mới nghe qua !!! Thý sài IDm là tốt nhất bạn ơi !!! là phần mềm hỗ trợ d0wnoload tương tự như IDM vậy nhưng khác giao diện....

justin_9006

Tự làm khó mình, IDM tốt thế bắt link chuẩn không dùng đi dùng mấy cái Phần mềm không nổi tiếng lại rắc rối.

q_zzzz1992

Orbit là trình download miễn phí, tốc độ cũng tốt. Nhưng tự bắt link thì chịu. Không bắt được link MF

bestking13

kích chuột phải tại download chọn download with orbit xem có được ko?mấy bạn kia nói đúng đó idm bây giờ phổ thông xài rất ổn

Mình không có tiền thì dùng orbit là đúng rồi, IDM Cr-ack mãi, vài hôm lại lỗi. Khai thác cái anh orbit rất tốt, tốc độ download đâu có kém IDM mấy đâu.

MluvB_4ever

Mình cũng hỏi tương tự bạn chủ topic. Cài Orbit rồi mà sao down j nó cũng không bắt link hết. Cty không cho cài IDM, chỉ được xài soft miễn phí hay mua bản quyền thôi. không dc xài Cr-ack. Chứ không thì xài IDM cho rồi. Hjx hjx

Các chủ đề có liên quan khác