hoane35

Dạo này khi download trên mediafire chúng ta thường gặp phải trường hợp báo lỗi "File blocked for violation" không download được

Tuy nhiên đừng vì thế mà bạn nghĩ file vừa xóa không download được nhé, gặp lỗi này là do chúng ta kích trực tiếp vào link trên web. cách khắc phục đó là bạn copy link rồi paste vào khung address, hay bôi đen link rồi kích chuột phải chọn " go to www.mediafire.com....". Như vậy sẽ download được bình thường

Mình up cho những ai chưa biết thôi, ai biết rồi đừng ném nhé.

Carver

vẫn chưa biết cách , hiện tượng này gây mất film, dữ liệu hàng loạt. Mf làm ăn thế này mất hết khách. Mình xài họ cũng được lợi ích từ quảng cáo chứ bộ.

cauchu_shinichi pai hướng dẫn chu ban không thay khung address va boi den linh kich chuot pai co dk dau Khung address là khung bạn gõ trang web vào đấy

còn bôi đen kích chuột phải rồi chọn go to ... là để đến trang web

anewday_2u

dạo này sinh lỗi mới rồi hay sao đấy! nếu k để acc mediafire thì lỗi 385 còn có thì lỗi 320. cop paste vẫn k được! k hiểu sao cả

lanhhan

mình đã làm theo cách của bạn nói, cop vào rồi paste lên khung địa chỉ (là khung phía trên có tựa ketnooi.com phải k ???) nhưng nó k ra dc, vẫn y nguyên như vậy. :banghead:

Các chủ đề có liên quan khác