nhokGa_loveGirl

total uninstall 6.00 mới ra được mấy hôm và chúng ta được dùng với giao diện mới mẻ và rất đẹp nhưng nhiều bạn (trong đó có mình) có thể sơ xảy không block bằng firewall và để ma tàu kết nối internet và block key. và một khi vừa bị block thì bạn không thể đăng kí lại total uninstall 6 được nữa (bản 5 còn có thể vào safemode đăng kí còn bản này thì không thể). mình vừa tìm được khóa registry độc hại của bọn ma tàu nó thêm vào để ngăn chặn chuyện đăng kí bằng key rởm.

- sau khi điền key thành công mình để cho total uninstall kết nối internet và total uninstall trở về dạng dùng thử "unegistered" sau đó mình xóa registry key này đi thì total lại trở về trạng thái vừa đăng kí ban đầu:

và đây là key độc: [HKEY_CURRENT_USER\Software\Classes\CLSID\{C0427B4F-9A0A-B778-3BF1-D49741D5}]

do không có điều kiện nên mình mới chỉ test thành công trên máy mình. bác nào cũng gặp tình trạng tương tự có thể thử xem rồi thông tin phản hồi lại nhen

coc_trau

BienNhoTenEm214 thử xem sao hôm qua thì mình chưa chắc, nhưng hôm nay thì mình xin đảm bảo 100% thành công. nếu k thành công xin chặt đầu mình đi. các bạn có thể ngồi nghịch với bọn martau này cũng được cho kết nối internet ->block-> vào regedit xóa-> điền key lại->block->vào regedit xóa

keo_ngoc

Sao mình không tìm được dòng " {C0427B4F-9A0A-B778-3BF1-D49741D5}] " ở đâu vậy??

damngirl_vt2009

tien_bg90 Sao mình không tìm được dòng " {C0427B4F-9A0A-B778-3BF1-D49741D5}] " ở đâu vậy?? thế thì bác chưa bị lock, ngắt mạng điền key bình thường sau đó chặn bằng firewall

kien_vip thế thì bác chưa bị lock, ngắt mạng điền key bình thường sau đó chặn bằng firewall Mình vừa làm vậy rồi,điển Key - Chặn bằng Firewall( Đã bị block Key rùi -Số ngày sử dụng vừa còn 23 ngày )...Vậy mà cũng có thấy đâu???

Eamonn

bác up cái ảnh lên để ae nghiên cứu với, e dùng win64bit nên chưa biết mã nó thế nào ợ

Manasseh

tien_bg90 Mình vừa làm vậy rồi,điển Key - Chặn bằng Firewall( Đã bị block Key rùi -Số ngày sử dụng vừa còn 23 ngày )...Vậy mà cũng có thấy đâu??? bác xem kĩ lại đi, mình vừa test trên nhiều máy rùi. mình từng bị block đây số ngày sử dụng còn 25 nhưng giờ thì ok hết rùi, bắt được bệnh còn thấy dễ hơn bản 5 không pải vào safemode

haclong262

PhcTnh chẳng được xóa hết cả regedit CLSID vẫn không được Ôi liều thật thư mục CLSID bao gồm nhiều thứ khác chứ đâu riêng gì Total Uninstall mà xóa hết.

phat_tien

Ƹ̴Ӂ̴Ʒ Ôi liều thật thư mục CLSID bao gồm nhiều thứ khác chứ đâu riêng gì Total Uninstall mà xóa hết. Bác này liều ăn nhiều @@!

Xóa cái này ghê lắm !! Lỡ 1 cái là đi Toàn bộ máy .. .

Bác nào TEST chưa - hôm trước cài Bock 2 cái còn sót 1 em , hôm nay báo key block

duongvq2003

hiendkn Có ai làm được chưa hãy xóa duy nhất khóa đăng kí này {C0427B4F-9A0A-B778-3BF1-D49741D5} ở phần mình chỉ dẫn đừng làm liều xóa link tinh, bác nào bị block mà tìm thấy khóa này thì delete ngay lập tức còn chần trừ j nữa, đây là con trojan mà bọn martau cài vào máy chúng ta

kien_vip hãy xóa duy nhất khóa đăng kí này {C0427B4F-9A0A-B778-3BF1-D49741D5} ở phần mình chỉ dẫn đừng làm liều xóa link tinh, bác nào bị block mà tìm thấy khóa này thì delete ngay lập tức còn chần trừ j nữa, đây là con trojan mà bọn martau cài vào máy chúng ta tui dùng Win7 Ultimate 32bit Không tìm thấy khóa này, mặc dù vừa bị Block;

tui nghĩ cứ theo hướng này(rất cần các cao thủ ra tay- chụp được Regedit trước và sau khi TU 6 bị Block là sẽ có cách khắc phục), thì sẽ OK thôi!!!

Lyn

qvzoom tui dùng Win7 Ultimate 32bit Không tìm thấy khóa này, mặc dù vừa bị Block;

tui nghĩ cứ theo hướng này(rất cần các cao thủ ra tay- chụp được Regedit trước và sau khi TU 6 bị Block là sẽ có cách khắc phục), thì sẽ OK thôi!!! mình vừa test trên máy ảo windows 7 ulrimate 32 bit hum wa rồi. mình mở regedit lên vào phần HKEY_CURRENT_USER\Software\Classes\CLSID\ để đấy sau đó mình điền key total uninstall nối mạng và chạy chương trình, cái khóa C0427B4F-9A0A-B778-3BF1-D49741D5 nhẩy tót ra túm sống luôn. mình vừa dùng registry trash key để lùng ra cái này

---------- Bài thêm lúc 20:14 ---------- Bài trước là lúc 20:13 ----------

hungthinh1999 Test thành công làm 1 lần được luôn rồi chúc mừng bác

Bartlett

mình dùng win7 pro 64bit, cũng không tìm thấy khóa trên. Nhưng mình tìm thấy khóa đó ở đây HKEY_CLASSES_ROOT\CLSID\{C0427B4F-9A0A-B778-3BF1-D49741D5} mình thử xóa nó đi thì thấy được. không biết có đúng không nữa. Bạn này pro kiểm tra lại xem

Kenly

Viễn_khách Thấy được "Chít liền" Đồng ý kiến!

(vào Regedit , nhấn Computer, Ctrl+F , Điền tên khóa trên, Find Next không thấy ở đâu?)

Các chủ đề có liên quan khác