dunghoivisao

Nói tốt nhất bất biết có nói quá bất nhưng thực tình trước khi làm mình vừa tìm hết toàn bộ và có 1 nhận xét vầy :
Đa số được Upload lên clip.vn với chất lượng trung bình, nếu phim thường thì được vì xem xong xóa, nhưng hoạt hình thì đôi khi có nhu cầu lưu trữ. Chính vì thế với website của mình các bạn có thể tìm được 1 bộ Anime yêu thích với đầy đủ thuyết minh tiếng việt, chất lượng cao nhất ( 1 tập hơn 200 mb lận đấy ) nhưng được Up lên sever VN nên download mx speed. Tình hình là vừa Uplaod gần như hết các bộ Anime được sub ( Finish ) giờ chỉ còn lại các project đang tiến hành mà thôi. Hơn 55 bộ Anime vietsub high quality , hy vọng sẽ làm các bạn hài lòng

Kolton

thằng nì nó bị thần kinh hạng nặng . cái gì mà nó gọi đó lá web chứ ?

usa_star

, đấy web đó, sao chửi người ta dữ vậy, có web đàng hoàng mà. bạn SakuraKitty.com à web cũng hay lắm, nếu có DragonBall Z thì hay nhỉ, download phim ở đâu vậy bạn?

vi_vu_thangngay

sakura ơi phim onepiece ban làm đến tập bao nhiêu rồi.ban tiếng anh hình như gần 400 tập lân làm không nhanh chờ đến ja` mơi được xem hết

chodientu

ne wed nè mấy cha kia hấp tấp không thấy chửi ng ta khí thế lun

bat_can_doi

trang của ka hiện chỉ up anime viêtsub nên xuất hiện naruto là bất thể đâu. download thì bạn chỉ cần add thêm định dạng flv vào idm ( do trang karita up chỉ chấp nhận đuôi flv) nhưng chất lượng hình tốt.
Tuy nhiên xem online rất khó vì trang tamtay thường xuyên nghẽn mạng ( nói cách khác là luôn luôn) nên mình khuyên tốt nhất nên down về ( sau khi add flv vào idm, bạn mở ra nó sẽ tự bắt link)
host viet nên tốc độ cao.
mọi người cố gắng lên nha

Trích:

saobang22111990

trang của ka hiện chỉ up anime viêtsub nên xuất hiện naruto là bất thể đâu. download thì bạn chỉ cần add thêm định dạng flv vào idm ( do trang karita up chỉ chấp nhận đuôi flv) nhưng chất lượng hình tốt.

Tuy nhiên xem online rất khó vì trang tamtay thường xuyên nghẽn mạng ( nói cách khác là luôn luôn) nên mình khuyên tốt nhất nên down về ( sau khi add flv vào idm, bạn mở ra nó sẽ tự bắt link)

host viet nên tốc độ cao.

mọi người cố gắng lên nha

kinh nghiệm dày dặn quá.....hjhj

Bartlet

Trích:

sweettimes

web gì đâu???

có thấy gì đâu???

mà nó ở đâu???

nói đúng đấy có thấy gì đâu

Laurenz

Trích:

thank nha! Lời nói thay cho hành động

phải là hành động thay lời nói mới đúng chớ...

Các chủ đề có liên quan khác