ly_biet

Không biết của các bạn thế nào,riêng của em vịt teo chưa bao giờ fix lỗi em dùng 3 tháng nay rồi (mua hẳn 1 sim học sinh chỉ để DK gói mimax )cứ down tẹt tèn ten, nói thật từ hôm 1-4 đến giờ, em chưa tắt máy hẳn, chỉ restart máy sau mỗi 10h sử dụng thôi (cắm máy down mà ) Còn nhớ mấy tháng trước , bị bóp băng thông , em chỉnh tùm lum trong setting , chẳng hỉu sao giờ cứ down liên tục không bị bóp nữa
Đây và video test ạ:

Áp dụng thêm thủ thuật tăng sóng Usb 3G

chữ trong video hơi nhỏ, các bạn click chuột phải chon watch on youtube và chọn chạy full màn hình sẽ nhìn thấy nhìu thông tin bổ ích hơn

Torey

Bạn có thể hướng dẫn anh em "chỉnh tùm lun tà la" như bạn nói không?

cobechuot_123

còn mình thì tôc độ cứ 700-800kb/s nez, KẾT quá đi

bạn cũng bít thủ thuật bóp băng thông rùi chứ

níu k làm được 1 lần thì làm trong 3-4 lần

gì chứ cái này kiên trì sẽ được

giống như kiểu nó chặn k được thì thôi, bỏ qua lun ấy

anhhungnoo1 còn mình thì tôc độ cứ 700-800kb/s nez, KẾT quá đi

bạn cũng bít thủ thuật bóp băng thông rùi chứ

níu k làm được 1 lần thì làm trong 3-4 lần

gì chứ cái này kiên trì sẽ được

giống như kiểu nó chặn k được thì thôi, bỏ qua lun ấy Bạn vừa nói thế thì qua đây giúp mình nhé

Nathanial

Xài MIMAX một 1 đã test 3 tháng rồi hả chủ thớt? Thế có bắn 1k như ku Nam (xindungiuanh) nói không hay vẫn để mặc định cái sim nó như vậy?

angel_2571991

Agamx Xài MIMAX một 1 đã test 3 tháng rồi hả chủ thớt? Thế có bắn 1k như ku Nam (xindungiuanh) nói không hay vẫn để mặc định cái sim nó như vậy? Lại gặp bác nữa

Trùm 3G Agamx

Kelle

votrongsu Lại gặp bác nữa

Trùm 3G Agamx Trùm gì ku? Lúc trước mình cũng có biết gì đâu, online hoài, tìm hiểu và học lỏm từ các bạn trên forum mới biết chút thôi mà.

chau_la_meoma

Agamx Trùm gì ku? Lúc trước mình cũng có biết gì đâu, online hoài, tìm hiểu và học lỏm từ các bạn trên forum mới biết chút thôi mà.

Toàn học lỏm chứ có làm được gì đâu

Của mềnh cũng chưa bị fix:-ss

smile_kiss90

vanduongnvnv

Toàn học lỏm chứ có làm được gì đâu

Của mềnh cũng chưa bị fix:-ss Đúng vậy học lỏm lẫn nhau thôi mà.

quangloc1953

Agamx Đúng vậy học lỏm lẫn nhau thôi mà. Mấy nay học lỏm được gì chưa Share phát nào

s7_acmilan

Agamx Trùm gì ku? Lúc trước mình cũng có biết gì đâu, online hoài, tìm hiểu và học lỏm từ các bạn trên forum mới biết chút thôi mà. Có học lỏm mới trở thành trùm chứ

pedaudangiu6895

Ọc. ngon rồi, anh em up nhanh kẻo nó lại Fix lỗi thì mệt. Có khi nào cũng chuyển sang VT dùng kiếm miếng nhỉ.

saigonpho55

Comtp Ọc. ngon rồi, anh em up nhanh kẻo nó lại Fix lỗi thì mệt. Có khi nào cũng chuyển sang VT dùng kiếm miếng nhỉ. anh ở hải phòng chắc cũng chưa fix đâu

ranma_akane

tin chắc trong box có nội dán. tui đăng bài lên, bọn nó lùng ra địa chỉ IP rùi tra số điện thoại sau đó fix thẳng tay, đưa sô thuê bao của tui vào danh sách đen

thế là từ khi đăng bài này được 30' là bị bóp. các bạn đừng như em mà chịu chung số phận nhá

dung2420

Cho mình hỏi là mình đang xài gói tối đa 120k....phá dk 200Mb à...nếu xài mimax phá chắc dk 25Mb thui hả các bạn

phat_hung

gói minmax là cái gói 40k đấy hả bác?

thế sau khi dùng hết dung lượng trả phí tốc độ thế nào ạ?

Các chủ đề có liên quan khác