Hasani

angellove1888 hjx, tui tháng nào cũng hết 50k, âm tiền đâu có vào mạng được đâu 31/3 tui nghĩ tk chính nhỏ hơn tk phụ thì sẽ không bị trừ tiền nhưng hum nay thì toi, tui bị âm 25k hic mới nạp 30k vào mới onl được nè

Cenon

heykid 31/3 tui nghĩ tk chính nhỏ hơn tk phụ thì sẽ không bị trừ tiền nhưng hum nay thì toi, tui bị âm 25k hic mới nạp 30k vào mới onl được nè

Nạp những 30k cơ à

Sao không mua luôn cái sim rác 22k cho nhanh...

ga_con85

Nếu như không phải sim SV thì dk mất 50k hả tất cả ngừời

---------- Bài thêm lúc 22:01 ---------- Bài trước là lúc 22:00 ----------

vanduongnvnv

Nạp những 30k cơ à

Sao không mua luôn cái sim rác 22k cho nhanh... 22k tài khoản bao nhiêu thế bạn

thinhle1712

votrongsu Nếu như không phải sim SV thì dk mất 50k hả tất cả ngừời

---------- Bài thêm lúc 22:01 ---------- Bài trước là lúc 22:00 ----------

22k tài khoản bao nhiêu thế bạn Mua về đăng kí như sau:

- 3G ON gửi 161 (Mất 10k)

- MIMAX gửi 191 (Mất 40k)

=> Tài khoản chính 0 đồng, TK khuyến mãi còn 50.000 đ.

p3_c0j

quoctuanuit Mây pro ơi cho hỏi SIM DCOM đăng ký MIMAX này được hay không? Theo mình biết là ko

gaiphodam

Agamx Mua về đăng kí như sau:

- 3G ON gửi 161 (Mất 10k)

- MIMAX gửi 191 (Mất 40k)

=> Tài khoản chính 0 đồng, TK khuyến mãi còn 50.000 đ. không phải mất công thế đâu bạn Agamx

soạn tin MIMAX gửi 191 một phát là được đăng ký gói mimax luôn

anh.lehoang62

giờ mình co 1 con sim học sinh,cho mình hỏi là đăng kí gói mimax thì nó có trừ vào tiền cho hàng tháng không? và lắp sim đó vào usb dcom thì tốc độ có bằng sim dcom không?

truc20061990

sim mình 2 hôm nay hack ngon lành giờ không được rồi,viettel fix hay sao đó,đăng kí mi10 gửi 191 nó báo tài khoảng không đủ 10k nữa (còn 8k ) .Lúc trước đăng kí ầm ầm,anh em ai có bị thế ko

thebao.buzzlove

lanhchua_la2 sim mình 2 hôm nay hack ngon lành giờ không được rồi,viettel fix hay sao đó,đăng kí mi10 gửi 191 nó báo tài khoảng không đủ 10k nữa (còn 8k ) .Lúc trước đăng kí ầm ầm,anh em ai có bị thế không

Hôm nay mình cũng bị như z

Chắc là VT nó Fix mất rầu đó

Ayize

autumnwindhy12 giờ mình co 1 con sim học sinh,cho mình hỏi là đăng kí gói mimax thì nó có trừ vào tiền cho hàng tháng không? và lắp sim đó vào usb dcom thì tốc độ có bằng sim dcom không? miễn bạn dk 3g là tốc độ như nhau thôi, tốc độ nhanh hay chậm còn phụ thuộc vào sóng và thiết bị đầu cuối của bạn thui

Geron

bm 2010 bẻ băng thông bây giờ chỉ 1 số nơi làm dc thui làm gì có chuyện đó

Duante

boomstar9x làm gì có chuyện đó Ý bạn là không có chuyển gì? Tính đi tính lại thì dùng sim rác an toàn mà lại rẻ! Vẫn rẻ hơn sim Sinh Viên 5k/tháng!

Kiểm tra tài khoản gốc nó báo là: Tài khoản của bạn là âm 49999 đồng! haha

Các chủ đề có liên quan khác