ha_online_1991

Tuy hôm nay 1/4 nhưng mình k lừa đâu nhé, làm theo chỉ dẫn rồi tha hồ mà dùng nhé

B1: Soạn tin: 3g on gửi 161 (ai đăng kí rồi thì hủy đi rồi đăng kí lại) (mất 10k)

B2: soạn tin: mi10 gửi 191 (mất 10k)

B3: 3g on gửi 191 (tin này chả biết để làm gì nhưng phải có để đăng kí, không mất xu nào cả)

B4: Quan trọng nhất đây: mi200 gửi 191

Sau khi hoàn thành B4 nếu 191 trả tin về: Hệ thống đang nâng cấp, vui lòng thử lại sau là được. *102# kiểm tra thành quả thôi. TK dung luong =3000000 Kb.

Lưu ý: B1 là phải dùng máy có hỗ trợ 3G (có 3G viettel mới cho đăng kí chứ) như 2730,... các bạn có thể mượn máy của người khác để làm bước 1, các bước còn lại dùng máy đen trắng nhắn cũng được.

Nếu muốn thêm dung lượng thì làm theo 2 bước đơn giản dưới đây (không mất thêm tiền đâu)

B1: Mi10 gửi 191 (nhận thêm 30MB)

B2: Mi200 gửi 191 (nhận thêm 3GB)

Lưu ý: làm B1 rồi phải nhận tin phản hồi từ 191 thì mới làm tiếp bước 2 nhé.

Quan trọng nhất: chỉ thực hiện được trên các sim viettel 11 số. 0168 là đảm bảo 100% hack được. Mình vừa hack hôm qua cho đứa e gái xong. Sang tháng sẽ bị trừ 20k do thuê bao 3G và gói Mi10. Để chắc ăn và không bị mất tiền oan, các bạn nên ra hàng mua cái sim 25k có đầu số 0168 nhé. Ai hack được thì nhớ tks mình nhé. Ai không làm được là do hên xui thôi. Đừng ném đá đặc biệt là các bạn dùng sim 10 số nhá.

Ưu điểm: giá rẻ (20k), không phải phá băng thông như MCTĐ (120k) =='

Curney

đừng dại nhé các bác. sau khi ĐK mi200 lúc đầu viettel không trừ tiền nhưng sau này sẽ âm đấy

bachkim_8k_9x

tem :d . khi nào biết chỗ có sim 25k mình sẽ test mình nghĩ chẳng phải do đầu số này hay nọ nếu cách trên thực sự hiệu quả :d

phuonghuong70

bạn đại ca sơn la 12 cho mình hỏi một chút, bạn dùng phần mềm gì mà biết được mình đang sử dụng trình duyệt và hệ điều hành của mình vậy? chỉ cho mình cách biết và chống nhận biết được không ?

themask_fly

nghi hỉm nắm

mỗi tháng nạp 7 xịch rội chịu khó hack tí dùng thoải mái hơn

Các chủ đề có liên quan khác