bugs993000

Mình đang tập vietsub nhưng không biết đạt yêu cầu không.

Mời các bạn đánh giá nhá!

Nếu Admin bên Vnsharing có xem hãy cho mình gia nhập fansub với mình rất KẾT sub phim

OOO Den-O All Riders Let's Go Kamen Riders
Lịch sử thay đổi sau khi OOO giúp đỡ Den-O trở về quá khứ tiêu diệt Mole Imagin và Ankh vừa để đánh rơi 1 Medal tại đó. Shocker vừa thống trị thế giới, trong khi Kamen Rider # 1 và # 2 trở thành thuộc hạ của chúng. OOO và Den-O phải quay về quá khứ một lần nữa, tập hợp sức mạnh của các Rider và đánh bại Shocker.

Trailer:

Pass: wide024

Mình vừa sub hoàn thành rùi.

Pass: TrungTin_Vn-Zoom.Com

Thực hiện : Trung Tín

Đề tài liên quan:

Flannagan

Yến Hận Thiên Filesub vừa bị xóa

up lại trên host khác đi ! Mình mới up file sub mới nên vậy đó bây giờ thì ok rồi.

trungtin012345 Mình mới up file sub mới nên vậy đó bây giờ thì ok rồi.

Nếu Admin bên Vnsharing có xem hãy cho mình gia nhập fansub với mình rất KẾT sub phim Giờ thì OK rồi

Sao không post hằn lên trang web của họ đi có phải nhanh hơn không

Yến Hận Thiên Giờ thì OK rồi

Sao không post hằn lên trang web của họ đi có phải nhanh hơn không Cái này là do mình mới làm nên quên.

quá trời người xem mà chỉ mỗi cái thanks

giangcoi_1016

xichtulongskl hay quá, kéo về xem thui Chúc bạn xem vui vẻ.

Mình chuẩn bị up lên Kamen rider ooo wonderful the shogun and the 21 core medals do mình sub trong 4 ngày liền.

Mong các bạn thanks nhìu ủng hộ nha

chjp01

Kéo về thử xem , lâu lắm rùi không xem siêu nhân , mà không biết chủ thớt bao nhiêu tuổi rồi nhỉ ?

Dino

vừa coi xong, thanks bạn nhìu, nhớ phát huy nha

Thank bạn ủng hộ!

sang ngo Kéo về thử xem , lâu lắm rùi không xem siêu nhân , mà không biết chủ thớt bao nhiêu tuổi rồi nhỉ ? Mình tên Trung Tín, 15 tuổi thôi! Hi!

------

Trong tuần sau sẽ có Movie: "Kamen rider ooo wonderful the shogun and the 21 core medals" đầy hấp dẫn với 8 combo từ trước đến nay của OOO.

Trailer nhé:

Mong các bạn ủng hộ.

Các chủ đề có liên quan khác