capitancsg65 Thank bạn vừa sẻ chia account VIP cho anh em nhưng không thể nào tải được file vì:

"tài khoản của bạn đang tải file trên máy khác hay đang sử dụng IPs khác.Bạn không thể tải file"

mặc dù vừa íntall cái java fix lỗi của anh bạn chém gió. các bạn còn cách nào khác không giúp bạn bè với. Cảm ơn! Bạn cứ click vào download nhanh là được mà @@

maybe_tell

Thank tất cả người vừa ủng hộ! Mình còn 2 acc vip không hết hạn nữa, sẽ chuẩn bị share cho tất cả người. Please wait

capitancsg65 Thank bạn vừa sẻ chia account VIP cho anh em nhưng không thể nào tải được file vì:

"tài khoản của bạn đang tải file trên máy khác hay đang sử dụng IPs khác.Bạn không thể tải file"

mặc dù vừa íntall cái java fix lỗi của anh bạn chém gió. các bạn còn cách nào khác không giúp bạn bè với. Cảm ơn! Cách này chỉ có tác dụng với những máy vừa cài từ trước, còn nếu cài bây giờ thì hết tác dụng rồi. Đã test trên 2 máy, 1 máy từ trước giờ vẫn xài được, còn máy mới cài không có tác dụng.

khanh_lenin

hiru_ayumi thực sự acc quá vip. không thấy ngày hết hạn đâu cả...tks chủ thớt :x :x Share phải share như thế chứ

Saniiro

01674647xxx Share phải share như thế chứ Trộm acc mang share mà cũng chém gió à

Amblaoibh

sao mình copy tất cả những gì có trong file .txt vào URL rùi mà không được nhỉ@@. Ai chỉ giáo với

cachua_k0hat

01674647xxx Thank tất cả người vừa ủng hộ! Mình còn 2 acc vip không hết hạn nữa, sẽ chuẩn bị share cho tất cả người. Please wait Bác có acc 4share.vn thì share cookies cho tất cả người dùng với

sau_khoailang

namket Bác có acc 4share.vn thì share cookies cho tất cả người dùng với Nó chỉ đi ăn trộm về share chứ làm gì có mà share ?

hbinhlove2009 mình mà bít nick nó bên HDVN là gì cho lên dĩa ngay bác Phần mềm hỏi nhìu khi nó trả lời lun ak

do.tuan79

hkhang31 bác Phần mềm hỏi nhìu khi nó trả lời lun ak Thế bác có biết ai là chủ của acc đó không

Heng

hbinhlove2009 mình mà bít nick nó bên HDVN là gì cho lên dĩa ngay Bác có vẻ mạnh tay thật đấy nha!!!

Các chủ đề có liên quan khác