tink_private

Chả là đêm hôm qua mình vừa mua con usb 3G D-link DWM 156. Phần mềm có sẵn của nó không có phần kiểm tra tài khoản của nhà mạng. Mình vừa tìm chảy nước mắt mà mới thấy được nên mình pos lên cho những ai chưa biết dùng. Mình sr trước các bạc tiền bối tin học vì múa rìu qua mắt thợ nhé.
Đầu tiên bạn vào trang
Dlink connection manager for DWM

Download
với các loại USB khác.

Sau khi down về thì giải nén bằng winrar

Chạy file setup.
Chạy xong thì vào thôi. OK!!!!

Rôi bây giờ thì

ga_oanh

Cho Những Ai Sử Dụng USB 3g D-Link

bài viết rất hay, thanks for sharing!

Gairbhith

phamtinh_pt Chả là đêm hôm qua mình vừa mua con usb 3G D-link DWM 156. Phần mềm có sẵn của nó không có phần kiểm tra tài khoản của nhà mạng. Mình vừa tìm chảy nước mắt mà mới thấy được nên mình pos lên cho những ai chưa biết dùng. Mình sr trước các bạc tiền bối tin học vì múa rìu qua mắt thợ nhé.

Đầu tiên bạn vào trang Đối với DWM 156

Và vào

với các loại USB khác.

Sau khi down về thì giải nén bằng winrar

Chạy file setup.

Chạy xong thì vào thôi. OK!!!!

Rôi bây giờ thì Rất Rất Thank bạn,mình dùng con này vừa hơn 1/2 năm nay mà không làm sao hỏi được tiền.Hôm nay bức xúc lại tìm kiếm thì gặp được bài này của bạn và vừa OK,lần nữa thank bạn nhiều,chúc vui và luôn may mắn.

daihung777

thực ra gọi điện thì mình cung đang tìm nhưng vãn chưa thấy nản luôn

k.nhung86

congtunguyen2007 Rất Rất Thank bạn,mình dùng con này vừa hơn 1/2 năm nay mà không làm sao hỏi được tiền.Hôm nay bức xúc lại tìm kiếm thì gặp được bài này của bạn và vừa OK,lần nữa thank bạn nhiều,chúc vui và luôn may mắn. Hỏi tiền thì có thể nhắn tin được mà.

tuanthanh872008

sao em chả thấy cái link dowload nào trong 2link trên hết vậy. Chắc tại em gà nên không thấy mong các pro Giúp em ^^!

fullmoon.lovely

cuonghangch sao em chả thấy cái link dowload nào trong 2link trên hết vậy. Chắc tại em gà nên không thấy mong các pro Giúp em ^^! Bạn xem hình nhé

leanh_hi

vanduongnvnv Hỏi tiền thì có thể nhắn tin được mà. Nếu nt = đ/t thì quá phiền,lại còn mỗi lần nộp tiền nữa chứ,cứ tháo ra rồi lắp sang đ/t rồi ngược lại bất tiện quá chừng.Bây giờ thì hỏi tiền,nộp tiền đều không phải tháo Sim nên rất OK.

vansanh

Re: Cho Những Ai Sử Dụng USB 3g D-Link

download về rồi, giả nén cài đặt rồi, cắm D-link vào không thấy nhận là sao. Mà nếu như không dùng cái này mà cài mặt định trong d-link thì nó báo lỗi.

tctuvan

Trích dẫn từ vansanh:
download về rồi, giả nén cài đặt rồi, cắm D-link vào không thấy nhận là sao. Mà nếu như không dùng cái này mà cài mặt định trong d-link thì nó báo lỗi.

Cài rồi khởi động lại máy, cắm thử lại. Bạn có chắc USB của bạn vẫn chạy tốt ở các máy khác

Nếu lỗi, thì Báo lỗi thế nào hả bạn

Rewerty

thớt làm ơn fix giùm cái link với....e không vào được....tks thớt trước....

tctuvan

Trích dẫn từ Rewerty:
thớt làm ơn fix giùm cái link với....e không vào được....tks thớt trước....

Link đây:
:tease:

tctuvan

mới cập nhật này

Các chủ đề có liên quan khác