mình đang làm báo cáo điện chọn 1 trong 2 đề tài làm biển quảng cáo hay điều khiển động cơ điện. bạn nào có thì giúp mình với nhé,cái nào cũng được à. thanks !

vuanhngoc

minh dang lam bao cao thuch tap nganh dien cong nghiep.de tai gi cung dc het ak.ai co giup minh voi.thank:oops:

daigia

Member
Thử xem ổn không:
:good:
Báo Cáo Thực Tập Nghành Kt Diện Công Nghiệp
CÔNG TY TNHH – TM – DV – XD – HIỆP PHÁT
LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CHIẾU SÁNG TÒA NHÀ HÀNH CHÁNH 2

Để Download Bạn Klick vào link này : (kích thước 23.12MB)
Phần 1 :Bảng Báo Cáo:(Bản gốc)

Phần 2 : Hình Ảnh Báo Cáo:(kích thước 135.17MB)

maivanthoi

minh dang lam bao cao thuc tap tot nghiep nganh dien dien tu dien cong nghiep ai co bai bao cao nao giup minh voi minh Thank nhiu

pexu

có anh chị nào giúp em tìm
1 cái đề tài ngành điện điện tử với ạ.....huhu...giúp em với

0906046998

cac bac uj.co bac nao co bao cao tot nghjep nganh djen cong nghjep hok cuu e voi
trong bao cao co 4 phan la
-an toan lao dong
-he thong chieu sang
-he thong cung cap dien
-cac thiet bi dien,dien tu trong nha may
mong cac bac gjup nhju.thanks nhju2

quoctk

ai có tài về nhà máy gạch cho mình xin với
mong các bạn giúp minh với thanks

quangpt

có anh nào có đề cương thực tập vs báo cáo thực tập gửi cho e vs nhé: ai có gửi qua yahoo:Visao_yeu_anh_1992 cho e ....em xin cám ơn!!!!!!!!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Mẫu công văn xin gộp báo cáo tài chính Hỏi đáp Thuế & Kế toán 0
T Báo cáo kiểm toán có cần thiết đính kèm theo “Báo cáo của Ban Giám đốc” không? Nếu có, xin cho biết Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Xin Quý Hội cho biết hiện nay có yêu cầu bắt buộc phải soát xét báo cáo tài chính quý 3 năm 2009 của Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
J Theo quy định, hạn chót nộp Báo cáo tài chính đã được kiểm toán của doanh nghiệp là 90 ngày sau. Xin Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
V Công ty tôi có đăng ký sử dụng USD làm đơn vị ghi sổ và lập báo cáo tài chính. Xin hỏi cuối năm tài Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
G Xin hướng dẫn cách lập chỉ tiêu chi phí kinh doanh theo yếu tố trên Bản thuyết minh báo cáo tài chín Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Xin tôi biết thời điểm lưu hành các chuẩn mực Báo cáo tài chính quốc tế tại Việt Nam hoặc thời gian Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
C Xin hỏi báo cáo tài chính năm 2008 của các công ty đại chúng chưa niêm yết tại Thành phố Hồ Chí Minh Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Xin hỏi về trình bày khoản thuế thu nhập doanh nghiệp được miễn nộp, giảm nộp trên Báo cáo kết quả h Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Báo cáo thực tập em xin trình bày một cách sơ lược nhất về các hoạt động tại Công ty Cổ phần Công Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác