Montrell

Tình hình là viettel tết năm nay có chương trình khuyến mãi như sau

[QC] Tu 15/01 - 31/01/2012, nhan dip xuan Nham Thin Viettel trien khai CTKM dac biet danh cho thue bao Dcom 3G: Quy khach mua them 2GB luu luong chi voi 30.000d. De dang ky, soan DK30 gui 109. Chi tiet lien he 1818 (200d/p) hoac truy cap . Tu choi tin 199, soan TC gui 199

Nghe qua thì có vẻ hấp dẫn

nhưng mình vẫn muốn anh em cùng thảo luận xem có nên tham gia hay ko

- Liệu có kiểu trừ lưu lượng như gió 2GB đi cực nhanh không

- Tốc độ mạng khi đăng kí dùng 2GB này có bị gì ko

Mọi người cùng thảo luận hay có anh em nào vừa đăng kí thì sẻ chia cho tất cả người cùng biết nhé

Ho_Lj

Có 2G chứ móc đâu ra 20G bạn??? Bạn cứ làm phép tính 2*1024*60 = 122.880Đ trong đó 2 là dung lượng 2Gb, 1024 là số MB/1GB, 60 là giá cho mỗi MB (áp dụng cho thuê bao Laptop còn PC thì 50 - 55 gì đó quên òi). Bạn thử so sánh 30.000đ với 122.880đ cái nào lợi hơn. ^^ Chỉ chán mỗi cái là năm ngoái Viettel cho xài thoải mái dung lượng chỉ tốn 30.000đ ( CHương trình KM về quê ăn Tết á) năm nay chỉ có 2Gb (chán kinh lun). Chúc bạn vui

trongduc_dt

Mình đang dùng gói cước này, nói chung là hơi đỡ thui. Nếu tính 120k/tháng được 2Gb miễn phí thì cái này 30k/2Gb ==> 120k = 8Gb. Còn tốc độ cũng bình thường, không nhanh hơn cũng không chậm hơn. Mình ngồi ngoài tiệm net chừng 16k thui là tải được 14Gb rùi

bongchay

Mình đăng kí 3 tin liền được 6g tốn 90k. Nạp thẻ 100k, km nữa còn dư 60k. Tết sức dùng.

anh96nh

đăng kí mà dùng chủ topic ạh, vẫn lãi chán ấy chứ.
Cbts96 Mình cũng xài dcom nhưng sao không có tin nhắn đó zậy ta. chưa có thì bạn cứ thử ĐK xem sao,có mất gì đâu.

kimbdoan

nhưng mà đăng ký bao nhiêu thì đến ngày 31/1 là số gb mình đăng ký nếu chưa dùng hết thì cũng bị xóa bỏ . mình hỏi tổng đài thì ng ta nói vậy

phuongadidas

Hay làm gói Mimax 40k không giới hạn nhỉ. Tiếc là chỉ được 500MB đầu 3G. Xong nó đẩy xuống 2G... . Đúng là năm ngoái 30k dùng không giới hạn 15 ngày. Năm nay chỉ còn 2GB.

bumbe_nolo

Năm ngoái mất 30.000 được xài thả cửa cơ, năm nay chỉ được 2GB thôi à?

Mình xài D-com trả sau, sao cũng k nhận được tin nhắn KM ấy nhỉ

Tính toán chi li thì CTKM này đăng ký được

Không nên lo trừ tiền nhanh hay bóp băng thông đâu

Đặng Hải Nam Thời hạn dùng 2GB là bao lâu nhỉ, hay là vô thời (gian) hạn Phải sử dụng hết 2G trước ngày 1/2. Lưu ý là không được di chuyển vì Vitteo áp dụng chỉ được dùng trong zone, ngoài area nó trừ tiền chứ không trừ lưu lượng. Nên đọc kỹ trước khi dùng

joey_boo611

mình vừa đang kí nhận được tinh nhắn. nguyên văn nè.

Tên:

Số: +109

Nội dung:

Quy khach da dang ky chuong trinh MCTD, de dang ky dich vu nay quy khach vui long huy chuong trinh MCTD. Xin cam on.

thế này thì hết 2g là nó bóp băng thông và không trừ tiền nữa, như mức cước tối đa ý.

giacmotoday

Nếu 2gb là 2048mb mà 1mb là 100đ vậy 2048mb là 20480đ nếu đăng ký là lỗ 10k hả các bác.

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác