thoai14584

Tình hình là ai cũng biết "thuổng" file của người khác up lên MF vào Account riêng của chính mình . Nhưng ngặt nỗi file này dùng Password thì dùng chức năng SAVE TO MY FILES lại lỗi . Không biết tất cả người có cao kiến gì không ?

Vì nếu down về thì ok nhưng chẳng lẽ up lại một file 200Mb thì não nề quá .

TB : Đã biết password .

dang_yeu

không bao giờ thực hiện được, có pass mới dùng được chức năng đó

nguyenhueqt

đưa link đây mình download cho, rồi mình up lên account mình, rồi bạn remote vào acc bạn. ok?

P/s: ăn nói lịch sự chút

tj_xjnh

ak2,sao phiên bản MF năm nay k có chức năng tìm đến folder chứa file mình đang down như mấy phiên bản trước nhỉ?

ak,khi set pass cho MF là đồng nghĩa bật chống save files đó bạn ak2,k cách nào được đâu!

rainbow_sunny

Đặt pass là có ý muốn chặn remote mà, không thể nào làm được đâu. Có công thì down về up lên lại thôi.

frankenstain đưa link đây mình download cho, rồi mình up lên account mình, rồi bạn remote vào acc bạn. ok?

P/s: ăn nói lịch sự chút Thì bác ấy lịch sự mới nói vậy để gây sự chú ý của bạn để đọc lại cho kỹ bài của bác ấy mà

Mình cũng để ý Mediafire không cho add vào account của mình nếu file đó đặt pass ngay cả khi vừa unlock.

Torey

mawson Thì bác ấy lịch sự mới nói vậy để gây sự chú ý của bạn để đọc lại cho kỹ bài của bác ấy mà

Mình cũng để ý Mediafire không cho add vào account của mình nếu file đó đặt pass ngay cả khi vừa unlock. Chỉ có thuyền mới hiểu được biển hi hi , mình unclock cũng không có chức năng save file

nthung2112 Đặt pass là có ý muốn chặn remote mà, không thể nào làm được đâu. Có công thì down về up lên lại thôi. Thank bạn

killer113_1989 ak2,sao phiên bản MF năm nay k có chức năng tìm đến folder chứa file mình đang down như mấy phiên bản trước nhỉ?

ak,khi set pass cho MF là đồng nghĩa bật chống save files đó bạn ak2,k cách nào được đâu! Thank bạn

Vậy đành save về rồi up lại thôi .

---------- Bài thêm lúc 16:35 ---------- Bài trước là lúc 16:33 ----------

@killer113_1989 : KAS hay KIS có giết nhầm file Cr-ack không nhỉ , mình bị AVG giết sạch Cr-ack giờ down khóc luôn .

Các chủ đề có liên quan khác