keongotgili07

You Do Not Have to Be an Attack Dog to Be Successful in Sales (Rich Dad's Advisors series)

"Sales Dogs" ( Những chú chó bán hàng), một cuốn sách nổi tiếng của Blair Singer, người bán hàng giỏi nhất thế giới vừa tạo nên một làng sóng mới, một cách nhìn mới. và những phương pháp, chiến lược mới về "Sales" trong tất cả các ngành, các hoạt động liên quan đến nghệ thuật bán hàng.

Cuốn sách của ông mang những hình ảnh của những chú chó bán hàng xuất sắc, những chú chó bán hàng mang những phong cách Sales khác nhau. Qua miêu tả và phân tích từ những phương pháp Sales của những chú chó bán hàng đó, Blair Singergiúp giúp cho chúng ta nhận ra trường phái cũng như phong các Sales nào là của mình và cách thức như thế nào để chúng ta có thể vận dụng và tối ưu hóa khả năng Sale của chúng ta theo trường phái đó.

Sales Dogs - Những chú chó bán hàng:
Link Download bản DOC
Do Drive thay đổi chính sách, nên một số link cũ yêu cầu duyệt download. các bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn.
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link để tải:

Giải nén được File Epub đọc trên điện thoại.
Bạn có thể vào google play hay apple store để search ebub reader và cài

Còn muốn đọc file đó trên máy tính thì xem:
Cách đọc file ebook .EPUB, .CHM, .PDB, .MOBI

"Sales Dogs" ( Những chú chó bán hàng), một cuốn sách nổi tiếng của Blair Singer, người bán hàng giỏi nhất thế giới vừa tạo nên một làng sóng mới, một cách nhìn mới. và những phương pháp, chiến lược mới về "Sales" trong tất cả các ngành, các hoạt động liên quan đến nghệ thuật bán hàng.

EM vừa đọc cuốn này rồi anh ơi!!!

trandao

Re: Sales Dogs - Cuốn sách nổi tiếng của Blair Singer, người bán

Trích dẫn từ girl_sieu_way_25193:
"Sales Dogs" ( Những chú gooooo bán hàng), một cuốn sách nổi tiếng của Blair Singer, người bán hàng giỏi nhất thế giới vừa tạo nên một làng sóng mới, một cách nhìn mới. và những phương pháp, chiến lược mới về "Sales" trong tất cả các ngành, các hoạt động liên quan đến nghệ thuật bán hàng.
EM vừa đọc cuốn này rồi anh ơi!!!

Chào cả nhà!
các bạn đọc cuốn sales dogs bản tiếng anh hay tiếng việt vậy?ai cho mình xin bản tiếng việt được không chứ tiếng anh mình chẳng hiểu
bạn nào có liên lạc với mình qua yh: the_road_ahead_89
hay 0934082331 nhé. mình xin hậu tạ từ A-Z
Thank bạn nhiều!

flash

sao không down được

tctuvan

Không có tiếng Việt
Có link audio CD đây

hoặc

Pass down: svk14.net

ndphu220691

Chào cả nhà!
Link không down được?ai cho mình xin được không ạ
bạn nào có liên lạc với mình qua email: [email protected]
mình xin hậu tạ từ A-Z
Thanks bạn nhiều!

tctuvan

Trích dẫn từ ndphu220691:
Chào cả nhà!
Link không down được?ai cho mình xin được không ạ
bạn nào có liên lạc với mình qua email: [email protected]
mình xin hậu tạ từ A-Z
Thanks bạn nhiều!

Mới update lại link ebook cho bạn, bạn xem lại đi nhé

daigai

Well-Known Member
Giải nén được File Epub đọc trên điện thoại.
Bạn có thể vào google play hay apple store để search ebub reader và cài

Các chủ đề có liên quan khác