vncrack

Có nhiều cách để Cr-ack Windows 7 , có thể bạn đã thành công , nhưng cũng có người không thể thành công. sau đây mình xin giới thiệu bản Cr-ack dễ dàng hơn bao giờ hết. Cr-ack nhanh gọn và tỉ lệ thành công rất cao. Bảo đảm phần mềm không ảnh hưởng gì tới máy tính của bạn

LINK DOWNLOAD
- Link download win7 tất cả các phiên bản ( Windows 7 Home Premium - Professional - Ultimate) :
Link Tải Windows 7 - Office 2007 - Office 2010 tất cả phiên bản
-DOWNLOAD KILL_KB971033 (PHẦN MỀM Cr-ack WIN7):

HƯỚNG DẪN Cr-ack
Hôm nay, mình giới thiệu tới các bạn một công cụ mới an toàn hơn, hiệu quả hơn đó chính là Kill_KB971033.
Thực ra sẽ không có bài này nếu như không có 1 người bạn trên internet nhờ mình activate bản windows 7 ultimate. Mình đã dùng công cụ Windows 7 Loader eXtreme Edition V3, Boot Loder 1.8, Remote Wat đều không thể Cr-ack được. Lý do chính là máy đó đã update các hotfix, mà cụ thể là hotfix KB971033. Bài viết này sẽ chia sẻ kinh nghiệm cho bạn nào gặp trình trạng như mình. Còn giờ thì cái windows 7 ở máy người kia đã xử lý thành công nhờ Kill_KB971033.

Có 2 hướng giải quyết đó là chưa update hotfix KB971033 và đã update hotfix KB971033.

1. Nếu chưa update Hotfix KB971033 thì cách thực hiện đơn giản và nhanh hơn. Bạn vào folder Cr-ack KB971033 và cho chạy file Cr-ack KB971033.exe.

Tiếp đó chỉ cần nhấn APPLY và đợi 1 chút máy sẽ tự khởi động lại. Thế là máy của bạn đã được activate. Để kiểm tra bạn vào click phải My Computer ->Properties để xem đã Cr-ack thành công chưa.

2. Trường hợp 2 là máy đã lỡ update hotfix KB971033. Cách này dài hơn cách 1 một chút nhưng thao tác cũng rất đơn giản.
Cho chạy file old Cr-ack.exe trong thư mục old Cr-ack và nhấn Deactivate

Sẽ có một hàn hình dos tự động làm việc. Công việc đoạn này là xóa bỏ hotfix đó đi mà thôi. Sau khi hoàn thành chương trình yêu cầu bạn khởi động lai máy. Sau khi khởi động lại bạn thực hiện thao tác như trường hợp 1.

Nêu Cách trên chưa được thì dùng
Windows 7 Loader 2.2.2

Lưu ý: vì dùng chùa nên đừng có dùng update gì cả nhé, update windows là sẽ lỗi đó

Dành cho windows 8 thì xem:
Windows 8 Loader - Kích Hoạt windows 8 MỚi nhất HOT

vncrack

Re: Hướng dẫn Cr-ack windows 7 x86 và x64 thành công 100%

Trích dẫn từ boygj:
Nghe quảng cáo có vể hot, thử cái xem sao
Trước cũng down nhiều vụ Cr-ack windows rồi, chỉ có mỗi cái trial reset là chạy chuẩn nhất. còn lại không hiểu sao toàn không dùng được

đảm bảo thành công 100%
mình dùng nhìu bản rồi nhưng cái này ok nhất đó

imp90

64 bit dùng đk k pro

damhung0103

các mem có ai có link nào cho e xin ạ...link này die rồi thì phải...Thank rất nhiều..! :v

Các chủ đề có liên quan khác