Pepe

[MF]Toàn tập về Left 4 Dead 2

manhlinh12b nó báo thiếu part 3 mà bạn, mình chọn đến thư mục chứa file rồi nhưng không add được, chờ chủ thớt up lại part 3 @@ ở phần Files of type bạn chọn All file rồi tìm part 4 để tiếp tục giải nén

chúc bạn thành công

---------- Bài thêm lúc 16:34 ---------- Bài trước là lúc 16:33 ----------

[/COLOR] xxxcxxx Máy mình có chơi được không vậy và nếu chơi có bị giật không
chắc là không được đâu máy mình ram 2G để cấu hình thấp nhất đến chỗ đông quái vẫn còn giật giật

ăn thua card vga nữa, đâu phải cứ ram cao là được. máy mình cũng ram 2gb chạy windows 7, cpu hơi cùi athlon 64 x2 3800+ nhưng được cái vga 9500gt nên chỉnh max cấu hình dù cả đàng crank tới vẫn mịn.

p/s: có ai giúp mình lỗi âm thanh ko

langtu347 ở phần Files of type bạn chọn All file rồi tìm part 4 để tiếp tục giải nén

chúc bạn thành công của mình nó ghi thiếu part3.r00. mình tìm đến part thiếu thì không add được, chủ thớt làm j lâu vậy, up lên để chơi cái ~~

manhlinh12b của mình nó ghi thiếu part3.r00. mình tìm đến part thiếu thì không add được, chủ thớt làm j lâu vậy, up lên để chơi cái ~~ bạn cứ tìm chọn All file rồi chọn part 4 để giải nén tiếp không sao đâu

kienchivas

Re: [MF]Toàn tập về Left 4 Dead 2

Em Dow L4D2 Full về rồi (Left 4 Dead 2_Upload by JeremyBz.part..) nhưng không thấy setup để cài lên máy. Giờ em phải làm sao hả anh?

tctuvan

Trích dẫn từ kienchivas:
Em Dow L4D2 Full về rồi (Left 4 Dead 2_Upload by JeremyBz.part..) nhưng không thấy setup để cài lên máy. Giờ em phải làm sao hả anh?

Bạn down đủ 35 phần chưa?
Down đủ rồi Giải nén ra là có thể chiến luôn được rồi

kienchivas

khi minh tao map trong l4d2 thi no hien ra Unknown command "c5m2_..." các bạn giúp mình với???

tctuvan

Trích dẫn từ kienchivas:
khi minh tao map trong l4d2 thi no hien ra Unknown command "c5m2_..." các bạn giúp mình với???

Tạo map là thế nào. Bạn cài map á, hay cài bản update nào. Nó hiện lỗi thế vẫn chơi được chứ?
Trò này lắm addon lắm, nói chung là cậu cứ down bản full rồi cài update là được, đừng cài gì linh tinh, hỏng đó. Vì có cái không tương thích Cr-ack cũ...

Tóm lại là nên backup trước khi cài thêm map, addon, update

kienchivas

các bạn ơi,mình dow phiên bản Passing về nhưng cài phần Standalone vào rồi mình bật lên chơi nó lại hiện ra là :"Không thể tải các DDL phóng: Các module quy định không thể được tìm thấy" vầy là zư lào mong các huynh đệ chỉ dạy....:D

tctuvan

Trích dẫn từ kienchivas:
các bạn ơi,mình dow phiên bản Passing về nhưng cài phần Standalone vào rồi mình bật lên chơi nó lại hiện ra là :"Không thể tải các DDL phóng: Các module quy định không thể được tìm thấy" vầy là zư lào mong các huynh đệ chỉ dạy....:D

Làm đúng theo hướng dẫn chưa. Cài standalone trước rồi mới cái passing. Rồi còn sửa cái steam name..
Cài passing phải chọn đúng thư mục game - thư mục bạn giải nén game ấy. Lỗi kia chắc do bạn chọn nhầm thư mục hay cài thiếu j rồi.
Để nguyên tiếng anh post lên chứ

qazzaqq

bạn ơi cho mình hỏi sao mình kô mở được cửa sổ xin lệnh ??

Các chủ đề có liên quan khác