chuatehacam_92

Mình mới cài lại máy (win7) thì dùng FF bị treo (treo trình duyệt) liên tục! Có ai biết cách khắc phục không?

red_pumpkin_90

máy thế xài win7 nó vừa kham hết rồi còn chơi chi ff nữa. Xài chrome xem có kết quả gì không

club_angel89

hieucom5196 máy thế xài win7 nó vừa kham hết rồi còn chơi chi ff nữa. Xài chrome xem có kết quả gì không máy này mà không xài được FF à, bác đừng đùa nhá @.@

me_o

hieucom5196 máy thế xài win7 nó vừa kham hết rồi còn chơi chi ff nữa. Xài chrome xem có kết quả gì không Ặc windows 7 32bit 500Mb RAM 64bit 1GB ram

RAM thớt tận 4GB mà bác bảo FF chiếm hết RAM ~.~!

Dùng FF hay bị treo thì sang Opera đi bạn

baby_satthu77

Mình cài FireFox bản mới nhất và cả bản cũ đều bị treo.

Cứ vào đọc báo bấm vào link khác là treo tầm 30s.

Mình thì cài đủ các trình duyệt để test website mỗi firefox là bị treo.

Máy dùng windows 7 64 bit, core i5, ram 4gb.

Mong các bạn pro giúp em cách khắc phục. Thanhk các bạn nhiều.

huonggdxh

Lỗi của flash sao đó, bác thử cài lại gói flash

duongthang_2004

LegendaryIceFox Mình mới cài lại máy (win7) thì dùng FF bị treo (treo trình duyệt) liên tục! Có ai biết cách khắc phục không? bạn chuyển qua dùng ie9 đi

angel_sun1996

bro qua xài FESE đi!

link:

bác có thể tham khảo bài đầy đủ:

hieucom5196 máy thế xài win7 nó vừa kham hết rồi còn chơi chi ff nữa. Xài chrome xem có kết quả gì không bác chém it thui chứ

Và chủ topic bạn kiểm tra FF có sung đột với phần mềm khác nào không + quét máy thử xem có em virus nào đang nằm vùng không nhé

chúc bạn thành công

tientien1381

tui cũng thỉnh thoảng bị treo máy khi đang xem video trực tuyến .. bực mình lắm... nhưng FF của mình là FF4.0 , Thỉnh thoảng xem video nó lại giật giật cái video , May mà mình có cả Chorme và Opera

bautroicuasao

Mình cũng bị vậy. Nhất là lúc xem video trực tuyến bằng loa ngoài laptop. Lúc đó firefox đứng luôn (Not responding). lúc đó bấm vào icon loa trên thanh taskbar để giảm âm thanh cũng k dc luôn. phải chờ FF bt lại. Mà kì lạ là khi nghe bằng tai phone thì k bị nv, còn nghe bằng loa laptop thì bị. Hix

Các chủ đề có liên quan khác