Grant

Nếu như bạn sử dụng sản phẩm của FPT , chắc hẳn các bạn lúc nào cũng than phiền về chuyện nạp thẻ sao ít thế ? Nạp 20k được có 266 knb trong khi đồ nào xũng phải vài trăm , thậm chí vài k . Nay mình — Chính admin của khoahocphothong.net lập ra diễn đàn con này để giúp các bạn nạp được số knb nhiều gấp10 Lần so với bình thường . Điều này vừa để đưa quyền lợi của các bạn lên hàng đầu

Điều kiện để Hack KNB bằng thẻ ....

- Bạn cótài khoảnsử dụng dịch vụ của FPT- Intecom và tài khoản đang trong trạng thái kích hoạt.

- Bạn mua thẻ KNB tại các Đại lý phânFPT Online,Để Hack KNB.......

Mệnh giá thẻ - KNB Hack được

20.000 VNĐ = 200.000 bạc

30,000 VND = 300.000 bạc

60.000 VNĐ = 600.000 bạc

100.000 VNĐ =1000.000 bạc

200.000 VNĐ = 2000.000 bạc

Bước 1: chuẩn bị 1 thẻ gate

Bươc 2 : bạn truy cập vào địa chỉ

Bước 3 : ở phần nạp thẻ gate nhanh

các bạn điền tên truy cập là : FPTonline001 (đây là tk để mở tổng đài hack)

phần số serial và mã số các bạn điền ở card của các bạn. sau đó kick vào nút nạp thẻ

Bước 4 : bạn kick vào nút đăng nhập ở góc bên phải màn hình đăng nhập vào TK của mình rùi kick vào nạp thẻ gate

Bước 5 : bạn hã dùng chính seri và mã số vừa nãy để nạp tiền cho TK của mình

Vạy là xong cách này chỉ áp dụng được 1 ngày 1 lần đừng tham quá ^^!

ht.minhit

hướng dẫn cũng sai , của tui đúng nè :

các bạn điền tên truy cập là : a684102 (đây là tk để mở tổng đài hack)

anhtl7x

becumap Nếu như bạn sử dụng sản phẩm của FPT , chắc hẳn các bạn lúc nào cũng than phiền về chuyện nạp thẻ sao ít thế ? Nạp 20k được có 266 knb trong khi đồ nào xũng phải vài trăm , thậm chí vài k . Nay mình — Chính admin của khoahocphothong.net lập ra diễn đàn con này để giúp các bạn nạp được số knb nhiều gấp10 Lần so với bình thường . Điều này vừa để đưa quyền lợi của các bạn lên hàng đầu

Điều kiện để Hack KNB bằng thẻ ....

- Bạn cótài khoảnsử dụng dịch vụ của FPT- Intecom và tài khoản đang trong trạng thái kích hoạt.

- Bạn mua thẻ KNB tại các Đại lý phânFPT Online,Để Hack KNB.......

Mệnh giá thẻ - KNB Hack được

20.000 VNĐ = 200.000 bạc

30,000 VND = 300.000 bạc

60.000 VNĐ = 600.000 bạc

100.000 VNĐ =1000.000 bạc

200.000 VNĐ = 2000.000 bạc

Bước 1: chuẩn bị 1 thẻ gate

Bươc 2 : bạn truy cập vào địa chỉ

các bạn điền tên truy cập là : FPTonline001 (đây là tk để mở tổng đài hack)

phần số serial và mã số các bạn điền ở card của các bạn. sau đó kick vào nút nạp thẻ

Bước 4 : bạn kick vào nút đăng nhập ở góc bên phải màn hình đăng nhập vào TK của mình rùi kick vào nạp thẻ gate

Bước 5 : bạn hã dùng chính seri và mã số vừa nãy để nạp tiền cho TK của mình

Vạy là xong cách này chỉ áp dụng được 1 ngày 1 lần đừng tham quá ^^! Anh là admin KHPT .net à . Thế e là mod của KHPT.net đây . Thế cái 4 room TLBB nằm chỗ nào thế a admin .

P/s : đi 2 chân không dc hay sao mà phải đi 4 chân , ăn cơm không dc hay sao mà la liếm SHIT thế con

Các chủ đề có liên quan khác