Roddy

[Google Chrome] là sao để xóa địa chỉ truy nhập...?

duyquykt123 hik mấy anh cứ nghĩ bậy...

chẳng qua là sắp tới sinh nhật bồ em mak em lỡ xài máy nó để vô cái trang bí mật (an ninh) mak đến ngày cần bật mí thì kiu nó mở lên ak... hik bây giờ không xóa được. hik vừa thử tất cả cách của tất cả người, thậm chí cài lại chrome lun mak không ăn thua.... hik dù sao cũng Thank mấy bro... làm sao mà không xóa được, chắc là là vào lịch sử duyệt web xóa sạch sành sanh, mà muốn xóa lịch sử thì chỉ có coi xxx chung máy người khác thôi em à

be_map1986

Hay là lại liên xô chống mỹ rồi nên phải xóa gắp không ba má thấy có mà chết !!!

ngocthang26 hay chọn Tab Tools-> Under The Hood -> Clear browsing data Mình cũng hay dùng cách này nè

socnau515

Dùng CCleaner Tick vào 3 mục của GC hay lướt web dưới chế độ ẩn danh (CTRL+SHIFT+N) thì không còn dấu vết đâu!

Lướt web bậy bạ nên cần dấu chứ gì! haha

lvthu93 ha ha. toàn gà cả. cách đó là để xóa tất cả dữ liệu chứ có phải 1 trang đâu?

Bạn chỉ chuột vào trang cần xóa -> nhấn nút delete => Chấm hết!
phán như thánh

lovely_weeds

vichienthang ctrl +shift+delete xong vichienthang chốt hạ câu cuối . ctrl +shift+delete không bàn nhiều close thôi Cách này thì chắc ai cũng biết rầu .
Xóa vài trang vừa truy cập thui, xóa hết là bị nghi ngay

lvthu93 Còn nhiều thiếu sót mà bạn.

VD: Ctrol + Shift + N => Duyệt Web ẩn danh (ko lưu bất cứ thứ gì mà mình truy cập). Vậy là không cần xóa gì mất công, hà hà hà... Cách này được nè

™hoang__tu™ đây chỉ là xóa lịch sử web thui bác à Bạn thử đê . Đầu tiên bạn gõ vài chữ vào thanh address, xem chrome nó hiện ra những trang nào, sau đó bạn vào history và xóa những trang đó đi, rùi bạn thử gõ lại vào thanh adress xem thấy không

pác dùng CCleaner còn không thì mình nhớ GC có cái add-on dùm để clean những địa chỉ vừa truy cập, pác kiếm thử xem

thanhnguyenkun

1 phiếu cho CClean , 1 cú kik là xóa hết

Chủ thớt nên cài thêm CC vào tiện rọn rác luôn

phuonganh1202

toanxecon 1 phiếu cho CClean , 1 cú kik là xóa hết

Chủ thớt nên cài thêm CC vào tiện rọn rác luôn Đúng đấy.Đã ăn vụng ta lên cài phần mềm lau mép.Hí hí

Helaku

minhlong2010

Bác này chắc làm gì bất chính nên mới hỏi cách xóa địa chỉ truy cập

dychy

làm chuyện bất chính và máy xài chung mới đúng

halinhxinh

yes!!!!! đúng đó!!!!

Cả ba ông đều nói sai rồi... sai rồi... sai rồi...

Phải nói là xem cái bất chính, xem cái cấm không được xem mới đúng chứ, he he he...

Chuẩn không cần chỉnh,chính xác 90% ,jajaja..............

Cài thêm cái CClean cho nhanh gọn. Vừa dọn rác máy tính, lại còn dọn cả trình duyệt nữa. Mà thanh địa chỉ của Google Chrome được tích hợp luôn công cụ tìm kiếm của Google, nhiều khi bạn gõ vào đấy nó ra cái gợi ý chứ không phải là dữ liệu vừa truy cập của bạn đâu. Bạn xem kĩ nhé

l3qu4ngphuc Cài thêm cái CClean cho nhanh gọn. Vừa dọn rác máy tính, lại còn dọn cả trình duyệt nữa. Mà thanh địa chỉ của Google Chrome được tích hợp luôn công cụ tìm kiếm của Google, nhiều khi bạn gõ vào đấy nó ra cái gợi ý chứ không phải là dữ liệu vừa truy cập của bạn đâu. Bạn xem kĩ nhé Câu trả lời chuẩn nhất !

nam77trung

gỡ trính duyệt ra , cài lại bản khác

hen_xui

cứ ccleaner bản free mà dùng

vào trang này mà down :

keongotgili07

Xài addon clear history cho chrome.

Cứ thoát ra là no tự xóa lịch sử. An toàn cho quán nét không sợ công an ktra

mr_gsb

lvthu93 ha ha. toàn gà cả. cách đó là để xóa tất cả dữ liệu chứ có phải 1 trang đâu?

Bạn chỉ chuột vào trang cần xóa -> nhấn nút delete => Chấm hết!
chưa biết ai gà hơn ai, cẩn thận những gì mình nói nhé bạn!

Các chủ đề có liên quan khác