nhoc_sean_kute

Em đang dùng máy dell N4110 driver em cài đủ hết sao các phím chức năng fn +f1-f12 khi sử dụng nó không hiện lên desktop mà chỉ có ẩn thôi . Em hỏi luôn trước em mua còn zoom được trên web bằng chuột laptop giờ thì cũng bó tay luôn . Ai giúp em cái tks các bác

nhuy201

Dell là thế đó bạn.Fn là phím tắt nhưng với hãng máy dell thì nó ngược lại,ví dụ như bạn muốn đổi tên 1 Forder nào đó thì thay vì bấm F2 như các hãng máy khác thì bạn phải bấm tổ hợp Fn + F2.Những cái khác tương tự

meocon1940

có gì mà phải xoắn,cài dell quickset vào là hiện lên màn hình ngay thôi.

còn không zoom dc wed bằng tuochpad thì bạn cài driver touchpad lại thử xem

Ronan

redjupiter87 có gì mà phải xoắn,cài dell quickset vào là hiện lên màn hình ngay thôi.

còn không zoom dc wed bằng tuochpad thì bạn cài driver touchpad lại thử xem chuẩn không cần chỉnh bác ah Tks bác nhiều nha hihi

jen_blue

cài driver rồi mà không được lạ nhỉ,mình chưa gặp trường hợp này

thanhcong0801

bạn nên cài đĩa đi kèm thì sẽ OK hết. nếu không dow tất cả những driver trên trang chủ của nó về ứng với hệ điều hành mà bạn cài đặt rồi cài ra. OK hết ấy mà.

mecury118

...cái fim' Fn của Dell dùng để bạn muốn chụp ảnh nào đó đang hiện lên trên Deskop....sao lại k hiện được...chắc do lỗi windows rùi

luulymattim

Minh đang xài cái Dell N4110 mà sao chia đĩa bằng patition magic k được norton ghost thi lúc được lúc không mình cài windows thi k nhận driver nao cả có ai biết chỉ mình zới thank truoc nhak!!!!

Các chủ đề có liên quan khác