manhthang123

Game die đâu phải tại bot =.=! Sao cứ lấy lý do tại bot mà game die thế nhỉ? Ở nước nào chứ ở nước mình thì mình thấy game die chả phải do bot!
Mà cũng nói luôn là từ HKSEA đến HKUS và HKEU chưa có cái HK nào chống bot được hết á, như vậy là game sẽ die như theo đoán của cậu đấy, biết trước nó sẽ die thôi đừng chơi nhé!

nguoibian_07

“Chúng tui yêu Hiệp Khách”

Trong khoảng thời gian từ ngày 22/11 đến 3/12/2011, tất cả những ai hâm mộ Hiệp Khách (HK) bắt đầu bước vào đợt “làm nóng” qua cuộc thi tui yêu Hiệp Khách được tổ chức qua mạng Facebook và mạng cộng đồng Xme.

Bằng nhiều hình thức khác nhau như thực hiện clip nhạc, vẽ tranh ảnh, cosplay hay chế truyện,…nói chung là “cầm kì thi họa” đều có đủ, các bạn game thủ sẽ bộc lộ cũng như tái hiện lại những kỷ niệm, những ấn tượng đặc biệt về tựa MMORPG đầy hấp dẫn này.

Từ danh sách tổng hợp tác phẩm dự thi được gởi về địa chỉ [email protected], cả ban giám khảo lẫn toàn thể cộng đồng HK Việt Nam sẽ cùng đưa ra lời nhận định để tìm ra người chiến thắng và nhận lấy phần thưởng rất giá trị như thiết bị giải trí di động iPod Touch, chuột chơi game Razor Abyssus cùng hàng loạt áo thun HK đang chờ đón.

Có thể nói đây là cơ hội để người chơi bộc lộ thế mạnh năng khiếu của mình ngoài những giờ bôn tẩu trong game và hứa hẹn cuộc thi sẽ mang đến vô số bất ngờ thú vị bởi trong thời gian qua, chúng ta cũng đã nhiều lần được chiêm ngưỡng các đoạn clip hay hình ảnh vô cùng đặc sắc do game thủ tự tay thực hiện.

Song song đó thì những ngày gần đây, fan hâm mộ cũng đang xôn xao với sự xuất hiện của lớp nhân vật bí ẩn trong phiên bản HK Việt sắp sửa ra mắt. Đứng bên cạnh 6 lớp nhân vật mà chúng ta từng có dịp thử qua trước đây, nhân vật bí ẩn hiện vẫn chưa để lộ diện mạo thật của mình mà chỉ mới tiết lộ một vài dòng thông tin ngắn ngủi xung quanh món “thần binh” mang tên Cuồng Phong Tất Sát. Các thảo luận về nhân vật bí ẩn này đã tốn không ít thời gian và “chất xám” của game thủ Việt, nhưng đây vẫn là một dấu chấm hỏi lớn.

Đặc biệt HK cũng đã vừa tiết lộ một vài hình ảnh về phiên bản Việt sẽ đến tay game thủ trong tháng 12 tới. Qua đó chúng ta sẽ thấy lại giao diện quen thuộc đã được chuyển ngữ trọn vẹn nên người chơi sẽ luôn cảm thấy thoải mái xuyên suốt quá trình khám phá game. Tất nhiên vẫn còn rất nhiều điều thú vị ở các chức năng, các khu vực mới mà chỉ có tự mình chen chân vào HK thì bạn mới có thể cảm nhận trọn vẹn được, vì vậy đừng quên “xí chỗ” trước để trải nghiệm HK phiên bản Việt qua cổng DzoGame sau vài ngày nữa.

Trang chủ:

macdano3

Cái đầu để ở đâu mà không dùng để ngẫm 2 chữ "có khả năng " nhỉ, chữ đó có nghĩa là 100% chắc chắn à?, nên nâng cao trình độ đọc hiểu đi cậu rồi hãy xoắn

manhthang123

Auto ingame rồi cưng ạ
.

cơ mà, cá nhân có trải qua vài game không có auto nhưng cũng ra đảo nghỉ sớm hơn cả có auto

macdano3

người VN chỉ thích có auto thôi, mình không thích nhưng không có auto cũng không muốn chơi, có rảnh đâu mà ôm cái máy đi phụ bản hoài, chưa tính cày tiền, cày đồ

nguoibian_07

chuẩn
lâu lâu tối ngủ có cái auto cắm nó sẽ rất khỏe
không có tiền thì nhờ auto để chăm chỉ farm cho nó mau lẹ

manhthang123

Auto 1acc ở HK mà không có đại phu buff thì có mà cầy vào răng ... Uống máu như đờ ra cu la ấy

nguoibian_07

ý thức thôi cậu ạ, mình từng thấy nhiều ông chơi FPS mà ngồi mòn ghế từ 6h sáng đến 9h tối đấy
chả biết mấy ổng cày cái gì

manhthang123

bot với auto ingame là hai khái niệm hoàn toàn khác nhau mà ~.~ giờ nói thẳng ra với thể loại game cày chua như HK thì không có auto thì các con zời chắc lên được 7x là thi nhau nghỉ ... vì cày rất chua
không phải ai cũng có thời gian ôm máy 5-6 tiếng liền để kiếm 5-7% exp. Để làm 1 việc duy nhất

macdano3

Auto ingame khác bot nhé
hi vọng lần này chống được bot
1 PC log chừng 2 acc là ok

macdano3

BOT : Log game = phần mềm bot đó , mua bán , ép đồ , chat chít ... bot làm được hết , hồi HKVN mình có khi cả tháng không vô game mà chỉ log = bot
AUTO :khỏi giải thích ai cũng hiểu nhỉ

macdano3

mình đang phân vân game này với cái tam giới, chắc game nào ra trước thì chơi game đó quá ^^!

nguoibian_07

So sánh 2 game thì thấy HKGH hình ảnh nhân vật dễ thương hơn, mình thích cái thể loại nhân vật như thế chứ không thích giống người thật quá! Với lại chơi HKGH là có bạn chơi cùng nữa, thằng này hồi trước trên HKSEA nó cày từ 7x lên 9x nằm top luôn có 2 tuần
treo máy 24/7, sau đó bị phát hiện auto ban acc 1 tháng cái nó nghỉ bán acc bán đồ mua được con Iphone luôn
kỳ này ra HKVN nó lại rủ mình tiếp!

manhthang123

Dzogame có phải là một nph nhỏ, hợp tác với Asiasoft, mở thêm server và đặt server tại VN không nhỉ, nếu thế thì SA và AVA ping được ngon rồi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Có bác nào nghe vào nói tiếng anh tốt tý giúp mình chút được không?????? InterNet 3
T Bạn nào có đoạn văn bằng tiếng anh về môn học yêu thích nhất Kinh nghiệm và kỹ năng 1
G Anh em có biết phần mềm nào vừa tích hợp được việc dọn dẹp máy tính với diệt virus không? Thủ thuật tin học 8
D Có bác nào biết gì về cấu trúc đề thi tiếng anh công chức tổng cục thuế đọt này không mách em với ,e Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
N Em muốn mở 1 shop bán quần áo nam ở nhà . Anh chị nào có kinh nghiệm cho em hỏi cần số vốn là bao nh Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
A Mình đang có ý định kinh doanh các mặt hàng thời trang trên mạng , Anh chị em nào biết nơi bỏ mối hà Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
C anh nào có thể hướng dẫn em cách copy thẳng file hệ thống được ko Hỏi đáp Tin học 3
L Các anh(chị) có biết Trung tâm nào dạy tiếng Anh uy tín mà chất lượng ko? Sinh viên chia sẻ 10
B Có anh em nào đã và đang dùng Q5 ko? Cho ý kiến khách quan tý nhé? Hỏi đáp về thiết bị di động 1
K Tôi đang chuẩn bị mở cửa hàng bán hoa quả theo mô hình shop mini ở Lào Cai, anh chị nào có kinh nghi Ẩm thực 0

Các chủ đề có liên quan khác