rikchi2005

Vốn là mình có lên mạng tải 1 bộ skin haloween trên mạng về,rất đẹp,nhưng thanh công cụ của nó lại nằm trên cùng chứ không phải phia dưới như bình thường,điều này khiến mình rất khó chịu.

Mình vừa tìm cách gỡ bỏ skin đó nhưng vẫn vô ích,đến cả màn hình khởi động cũng là haloween, các bạn pro xin hãy giúp mình gỡ bỏ nó và đưa win7 trở về dạng mặc định được không ạ,Thank các bạn nhiều.

Và nếu có thể xin chỉ giúp mình đưa thanh công cụ xuống dưới như bình thường được không ạ.

Bartlett

nếu nó là dạng phần mềm thì gỡ bỏ đơn giản thui mà bạn.dùng your uninstaller.nếu là dạng themes thì lại càng dễ.

solitary_lonely

bạn muốn nó ở dưới thì dễ thôi, nhấn chuột phải vào thanh taskba ấy bỏ tích lock the taskbar rồi bạn kéo taskbar xuống phía dưới là được

tangbangtroi476

hiendkn Bạn gỡ bỏ bằng cách nào thế. và bạn đang sử dụng HDH nào Mình đang xài HDH win7 Utimule 32 bit

Mình không biết cách gỡ bỏ nó

Nó dạng như sử dụng bằng rainmeter

nói chung rất khó xoá

mình vừa xoá nhưng chỉ được phần ngọn

còn phần gốc nó nằm cả trong lúc khởi động,nút Star của mình cũng hình trái Bí Ngô lun,sao để gỡ bỏ hoàn toàn đây

---------- Bài thêm lúc 08:01 ---------- Bài trước là lúc 07:57 ----------

huongga45 nếu nó là dạng phần mềm thì gỡ bỏ đơn giản thui mà bạn.dùng your uninstaller.nếu là dạng themes thì lại càng dễ. Xoá không dễ đâu bạn ơi,mình lấy skin đó ở trang web này nè,

Mọi người tham khảo rồi giúp mình gỡ nó hoàn toàn để trở về mặc định với

---------- Bài thêm lúc 08:02 ---------- Bài trước là lúc 08:01 ----------

pham_hiep bạn muốn nó ở dưới thì dễ thôi, nhấn chuột phải vào thanh taskba ấy bỏ tích lock the taskbar rồi bạn kéo taskbar xuống phía dưới là được Thank bạn,phần này mình vừa hỏi rồi cũng tự tìm hiểu ra lun,Thank bạn nhiều

cutie_fowl

Loris_t3fc quá đơn giản,revo uninstaller or your uninstaller,tận gốc luôn ý ^^! mình cũng vừa dùng chương trình revo rồi,tuy xoá được nhưng phần cốt lõi của nó vừa ăn sâu vào . VD nhu biểu tượng Star là hình trái bí

ugly_girl

thế này nhé

nó thay đổi những gì

bạn nói hết ra

tự mod lại bằng tay vậy

bây giờ bạn muốn trở về mặc định hay xài themes khác

themes khác thì nhanh hơn, chỉ cần down 1 themes về rồi cài đè lên

còn về mặc định thì phải mod lại từng bước

1. cho nút start về mặc định nhé

chọn restore

2. cho màn hình logon về mặc định

chọn restore luôn

còn muốn thay gì về mặc định nữa thì bạn cứ nói

missnhoc_9x

mấy phần mềm này dạng Transformation vào hệ thông rùi không nên dùng các phần mềm như your uninstaller đi theo. nên sử dụng unistall của win.

nếu không có file uninstall của phần mềm thì bạn cài lại lần nữa để có file uninstall để chạy.

mới cài lại windows vì dùng your unistaller để gỡ đây

(lời khuyên) phần mềm như your unistaller để gỡ các phần mềm mà không đi sâu vào hệ thống thui nha.

Cory

sao không thử chọn 1 theme khác mặc định của windows 7 đó.chuyển về dc mak?

hadohai1985

Ặc!

Sao không ai để ý đến cái chữ "đẹp" của skin nhỉ? sao bạn không up ảnh và cả bộ skin ấy lên cho anh em thưởng thức?

kem_ftu

mình khuyên bạn nên cài lại windows nếu muốn nó như cũ, hay chấp nhận và dùng nó . vì phần mềm thay đổi windows của bạn vừa thay đổi 1 số file chính trong win. bạn có gỡ ra được cũng sẽ gây lỗi hỏng windows . đôi khi không vào được windows . không tin bạn cứ thử

baby_hettien

Bạn chỉ cần down một skin khác mà mình KẾT về cài đè lên thôi mà. Gỡ bỏ dễ bị lỗi windows lắm.

quaydau_labo

Dùng YU là được bạn , còn nếu không thì vào ổ cài ấy . Uninstall nó ra ^^!
sau khi gỡ xong nó có thể bị lỗi windows nên bạn hãy bật checking C lên sau khi gỡ nhé. Sau đó khởi động lại máy để cho nó check và sửa file nhé. Không cần cài windows lại đâu ^^!

mr_Ro

nó là phần mềm thì bạn gỡ bỏ đi hay tắt phần mềm và không cho khởi động cùng windows nữa.

phuonghuong70

bạn cài windows đy , bạn vừa thay đổi các theme của nó mất rồi còn đâu , giờ bạn gỡ nó ra nhưng cái theme cũ của windows vừa bị bạn đổi rồi , lên dù bạn xóa đy thỳ nó vẫn giữ thế , chỉ có cài windows lại thôi , dung mấy cái đó đẹp nhưng lắm lúc hại máy lắm !

- - -

uh 1 đêm ngồi mò để cài máy cho đẹp hơn cuối cùng phải ghost lại máy hix hix!!! tốt nhất là ghost lại là ok nhất!!!!

Thank các bạn nhiều nha,theo như ý các bạn thì mình sẽ không gỡ nữa mà sẽ tìm skin khác vậy,bác nào có bộ skin nào hay không chỉ mình với,à nếu có thể,bác nào chỉ dẫn mình xây dựng destop bằng rainmeter với nha

---------- Bài thêm lúc 16:51 ---------- Bài trước là lúc 16:49 ----------

sherlockhome5 Dùng YU là được bạn , còn nếu không thì vào ổ cài ấy . Uninstall nó ra ^^!
sau khi gỡ xong nó có thể bị lỗi windows nên bạn hãy bật checking C lên sau khi gỡ nhé. Sau đó khởi động lại máy để cho nó check và sửa file nhé. Không cần cài windows lại đâu ^^! bạn có thể chỉ dẫn cụ thể hơn được không,YU là phần mềm gì thế bạn?

Các chủ đề có liên quan khác