chuonggio24

Nếu ai vừa từng lên google search tài liệu hoc thì không ai không biết đến va nơi có rât nhiếu sách hữu ích cho tất cả người, nhưng khổ nổi tất cả thứ đều trở nên khó khăn nếu bạn muốn sử dụng thoải mái mà không tốn tiền...đã có không ít bạn cầm điện thoại soạn cú pháp để có account Vip...Từ nay các bạn sẽ không fai tốn dù chỉ 1d mà có thể download đến chán luôn...mình xin chia se kinh nghiệm lượm từ những đồng nghiệp...

Đầu tiên các bạn vào trang rồi tìm đến tài liệu mà mình muốn, nhấp chuột fai chọn copy link location

bước 2 các bạn vào trang rồi paste đường link vào nơi yêu cầu rồi nhấn vào dơnload now.

sau đó các bạn nhấp chuột fai chon print---->> rồi chọn máy in la cute biographer (bạn nào chưa có thì down về theo chỉ dẫn nhé, fai cài cute biographer và converter nưa nhé)

Luu ý: các bạn nhớ chỌn số trang la ALL nhé.

vậy là các bạn vừa có được tài liệu mong muốn mà không tốn 1xu

chúc các bạn thành công,

nhớ THANKS ủng hộ tinh thần nha các bạn!!!!!!!!!!

gril_kieu_ki90

Thanks bạn, dùng máy in ảo để lấy tài liệu mình vừa đọc rồi nhưng loằng ngoằng quá, phương pháp này của bạn có vẻ đơn giản hơn, chất lượng file cũng tốt.

Stick lại, lúc cần thì dùng

Mình cũng hay vào

Các mod làm chuyện rất nhiệt tình, 2' là có link down rồi

ninhhoa_83

mìng cũng định post 1 bái chỉ dẫn mà bạn chạy trước rồi.thank vig tinh thần post bài của bạn

Kelby

13thang08 Thanks bạn, dùng máy in ảo để lấy tài liệu mình vừa đọc rồi nhưng loằng ngoằng quá, phương pháp này của bạn có vẻ đơn giản hơn, chất lượng file cũng tốt.

Stick lại, lúc cần thì dùng

Mình cũng hay vào

Các mod làm chuyện rất nhiệt tình, 2' là có link down rồi Tụi mình chỉ làm mem không phải mod bạn ơi

Butch

congduc199 được đâu pác Nếu bạn KẾT down theo kiểu trên thì vào đây nè

Kamron

ai biết rồi thì có thể skip mà bạn, vẫn hữu ích cho các member khác mà...thân!!!!! takizu3 Nhiều Người Post Bài Này Lắm Rồi.........

maybe_tell

hic, hôm nay lên tailieu.vn down tài liệu mà không được nữa rồi, làm sao đây các bác

Naughton

cái này nếu file mà nhiều trang thì bó tay thôi, thử từ lâu rồi nhưng không thấy có kết quả

miumiu77 ai biết rồi thì có thể skip mà bạn, vẫn hữu ích cho các member khác mà...thân!!!!! bạn có thể vào đây đọc cả cmt của mình nữa (ở page 1) là làm được

nếu cái trang tailieu.vn không sửa đổi gì thì cách này dùng được mãi, không phải lo gì cả
lamdainhan10 cái này nếu file mà nhiều trang thì bó tay thôi, thử từ lâu rồi nhưng không thấy có kết quả yên tâm là cái này bạn in bao nhiêu trng cũng được, mình vừa down 1 cái 300 trang không thiếu chữ nào

chú ý là phải chờ cho cái cutePDF write nó in xong hết rồi mới tắt đi (biểu tượng nó bị thu nhỏ tabbar bạn bật nó lên để xem)

Stanburh

Gợi ý thêm. Có thể dùng phần mềm: doPDF tốt hơn nhiều so với trình CutePDF, trình CutePDF hay bị đơ máy khi in nhiều trang.

Darryl

các bạn có thể share link dơnload của cutepdf hay là đopf sẵn trên top được không lười tìm qua à hihi mà cũng không biết cái nào dùng ngon nữa thanks all nha

Các chủ đề có liên quan khác