cool_girl2404

tui đang dùng con Toshiba Satellite L500 S-502. Trước đây khi cài windows XP part 3, sau khi cài driver thì trên màn hình có xuất hiện biểu tượng của camera, khi bấm vào đó thì webcam của nó bật sáng và có thể chụp ảnh được. Tuy nhiên hiện nay cài windows 7 nên không cài driver do đó không thấy biểu tượng của camera nữa và máy không thể chụp ảnh được. tui có vào trang web của TOSHIBA down driver cho win7 nhưng không cài được. Nhờ các vị cao thủ giúp tui khôi phục lại khả năng chụp ảnh của máy tính trong windows 7. Xin cảm ơn.

TBBH

littlebee_Emily

post nhầm nhưng dù sao cũng post rồi

bạn nên tìm phần mềm wc của hãg vd như mjk dùng acer thì dùng Acer Crystal Eye webcam

He0_Style

mình dúng tóhiba l675d-s7040 cũng thế? không biết làm sao nhi? ma chát yahoo thi dùng webcame vẫn bình thương mà.huhu

Ferguson

bạn thử cài cái youcam thử xem có được không mình dùng dẫn được mà

---------- Bài thêm lúc 11:55 ---------- Bài trước là lúc 11:33 ----------

bạn nói thế nào chứ của mình chụp vẫn ok mà không sao cả bạn có cần gửi link cho xem không

Canary_7

minh dang dung may toshiba satellite l640 sau khi cai lai windows 7 thi khong chup anh duoc nua, bay gio phai lam sao day xin cac bac chi giup. khong co chup anh thi bat tien qua. mong co cau tra loi som nhat.

phuc kien: 01253052012

Các chủ đề có liên quan khác