gau_buppi

Chào các bạn, trong số các bạn không ai không biết đến trang

Nhưng đển download được tài liệu trên trang này đòi bạn phải nộp tiền vào tài khoản trên web. Vậy đâu là giải pháp cho những “SV nghèo” không có tiền để đóng vào. Hãy làm theo cách của tôi, đảm bảo bạn sẽ download được tài liệu mà không tốn một xu nào.

Trước tiến các bạn hãy download phần mềm PDF.Creat.Plus.4.0 về theo địa chỉ

Pass:

Hãy cài đặt phần mềm.

Bước chuẩn bị vừa xong, giờ tui sẽ chỉ dẫn để download tài liệu

Vào trang và tìm tài liệu cần download

Chọn xem mã nguồn trang. Một bảng nguồn mở ra , bạn nhân Ctrl+F và tìm từ khóa SWF

chẳng hạn hình download tài liệu them_nuoc_cho_lan_da thì mình tìm đường linh có them_nuoc_cho_lan_da_754.swf

Cụ thể đường link theo tài liệu này là

copy đường Link đó và paste vào add URL của IDM

Download về.

Giờ thì mở PDF Creator Plus 4.0 lên và để yên đó

các bạn mở tài liệu mà mình download từ bằng IE cách chuột phải và chọn open with và chọn Internet Explorer

IE xuất hiện , chuột phải lên nền IE và chọn Print

Hộp thoại Print sẽ hiện ra và bạn chọn ở Select printer là PDF creator, all trong page range và ở ô number of copies chọn một số khác 1 và click print

Chờ một vài giây,( tuy theo số trang tài liệu ) tài liệu sẽ được chuyển sang PDF Creator Plus 4.0

Bạn chọn Create PDF và lưu Tài liệu với tên tuy ý.

Thế là bạn vừa download xong tài liệu mà mình cần rồi

Nếu thấy hay thì Thanks xin đừng chọi đá mà tội nghiệp

Chú ý, download PDF EDItor Plus 40

Khi click tào đường link sẽ chuyển đến trang của adf.ly, ở góc phải bên trên có chữ please wait, bạn chờ hiện lên skip ad thì click zô, nó sẽ chuyển sang MF và download như bình thường

Chúc các bạn thành công

copedangyeu_tt

chưa thử, nhưng cũng Thank bạn vì sự đóng góp......kiếm hoài hok thấy nút thanks đâu cả

---------- Bài thêm lúc 11:00 ---------- Bài trước là lúc 10:23 ----------

vừa làm thử, cài được chương trình PDF Plus 40, nhưng khi vào xem mã trang thì không tìm ra dòng nào tương tự như bạn mô tả cả. bạn có thể chỉ dẫn lại 1 lần nữa, kèm hình ảnh minh họa được không?

Chagiya

Đây là bài chỉ dẫn cụ thể bằng word do mình vội không post kip hình, mong bạn thông cảm,download về coi nha. Thank bạn vừa ủng hộ

Xin lỗi vì tình trạng này

huynhvanthong

Mình chưa thử cách bạn đề xuất nhưng mình KẾT cái phần mềm tạo file pdf của bạn lắm. Thank nhiền nha ^_^

Milbyrne

Mình vừa dùng. Rất tốt. Có thể xuất ra file ảnh để xem trên điện thoại được đấy. Thanks bạn vnzoom_forum nha!

biyun_xiaolin

someone1 pass 123456 have fun

---------- Bài thêm lúc 16:59 ---------- Bài trước là lúc 16:59 ----------

ctxhtth pas 123456

Các chủ đề có liên quan khác