Khi mới cài GC thì mở New Tab sẽ hiện ra 3 dòng chính

1. Apps

2. Most Viewed

3. Recenty

Nhưng không hiểu tại sao tự dưng giờ nó biến thành như vầy.

tui cũng thử vào option coi lại nhưng lại chỉnh không ra. Phải làm sao mới trở lại như giao diện cũ đây?

Ollie

Đây là phiên bản mới của Chrome đó bạn (ver 15) Apps ở ngay dưới kìa (hay bạn có thể bấm vào mũi tên ở bên phía phải màn hình trình duyệt), Recenty ở dưới bên tay phải

maivan_quach

zunngox vậy là nó vừa tự động update luôn r sao? không thể chỉnh lại như cũ sao bạn? gỡ ra, cài bản 14 là được

mà mình thấy skin mới đẹp mà

bạn làm quen nhanh mà

Ronit

Mình thấy như vậy đẹp mà, các chức năng vẫn như cũ, đâu có sao đâu bạn ^^!

motozola_83_91

tại nó che phần lớn theme nên mình không ưa .. chắc cũng phải làm quen thôi, haiz. Thanks tất cả người vừa quan tâm và giải đáp cho mình!

thang_1441986

Mình vừa cài Chrome xong, khi đánh vô tìm kiếm nó lại ra kết quả của Ping kg như google như lúc trước ai biế cách chỉnh lại kg.

angel15vn

bạn vào chrome://settings/searchEngines

chọn google làm mặc định lại, xóa mấy cái khác đi

Will_Nevercry

tqthtxt Chỉ có chorme plus mới auto update thui bạn ơi.Còn chorme thì dùng tay để update Nguy hiem vai ~~" .thu about cai chrome 1 phat xem no co update ngay hok

bobotinhnghich

tqthtxt Chỉ có chorme plus mới auto update thui bạn ơi.Còn chorme thì dùng tay để update Nếu bạn cài Chrome bằng bản setup online thì nó cũng tự update được vậy.

dulutu

bạn ui mình bị ngược với bạn, đang dùg giao diện truyền thống kia thì bị chuyển về dạng 3 dòng là sao????? Giúp ME!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

dulutu

bạn ui mình bị ngược với bạn, đang dùg giao diện truyền thống kia thì bị chuyển về dạng 3 dòng là sao????? Giúp ME!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Các chủ đề có liên quan khác