Ryley

các bạn ơi cho mình hỏi mìh mới mua con asus k43sv mà sao chơi game không full màn hình được các bạn ơi

giúp mình với

Car màn hình loại nào Intell thì t biết. còn loại khác thì lên google ma tìm.

Control panel-> Intell Graphics and media-> Scaling chọn Full là ok.

saobang9x_cz

phanlamtvc các bạn ơi cho mình hỏi mìh mới mua con asus k43sv mà sao chơi game không full màn hình được các bạn ơi

giúp mình với chỉnh ở option của game

y2kev3ntf Có nhiều game chưa tương KẾT với màn hình LapTop 1368x768

Đột Kích ... tui bị thêm War3 hài 2 games bác kể trên đều có thể chơi Full được màn hình,bác chịu khó lên mạng mà sớt...

Farnham

Chỉnh sửa Registry: Vào các khóa. Đối với các bạn không xài card ATI.

HKEY_LOCAL_MACHINE\SYSTEM\ControlSet001\Control\Gr aphicsDrivers\Configuration\xxxx\00\00 Phần Scaling chỉnh lại giá trị 3 (nhắp đúp vào scaling rồi đổi số 4 thành số 3)

HKEY_LOCAL_MACHINE\SYSTEM\ControlSet002\Control\Gr aphicsDrivers\Configuration\xxxx\00\00 Cũng SCaling chỉnh lại giá trị 3 nhé. (nhắp đúp vào scaling rồi đổi số 4 thành số 3)

Máy bạn mà còn không chơi dc thì đập bỏ máy đi

macketoi_xd901

KenMaster_92 Chỉnh sửa Registry: Vào các khóa. Đối với các bạn không xài card ATI.

HKEY_LOCAL_MACHINE\SYSTEM\ControlSet001\Control\Gr aphicsDrivers\Configuration\xxxx\00\00 Phần Scaling chỉnh lại giá trị 3 (nhắp đúp vào scaling rồi đổi số 4 thành số 3)

HKEY_LOCAL_MACHINE\SYSTEM\ControlSet002\Control\Gr aphicsDrivers\Configuration\xxxx\00\00 Cũng SCaling chỉnh lại giá trị 3 nhé. (nhắp đúp vào scaling rồi đổi số 4 thành số 3)

Máy bạn mà còn không chơi dc thì đập bỏ máy đi quá chuẩn rồi

KenMaster_92 Chỉnh sửa Registry: Vào các khóa. Đối với các bạn không xài card ATI.

Máy bạn mà còn không chơi dc thì đập bỏ máy đi Test thử cái đã

Các chủ đề có liên quan khác