Tình hình là các bạn oi? cho em hỏi một tí.

Có bác nào biết cách khôi phục lại phần tin nhắn trò chuyện trong yahoo. Giữa nick của mình voi một nickname khác không ạ? ( phần tin nhắn trò chuyện này rất cũ cơ, cách đây tàm 10 tháng ).

bác nào bít chỉ rùm em với? rất mong đuọc các bạn giup đỡ, em rât cần xem lai phần tin nhắn đó.

em xin Thank a!

huongthuy_icb

bạn vào phần messenger- tùy chỉnh-nhật kí trò truyện- xem nhật kí trò truyện. thông thường nó lưu lại ở đấy, nhưng 10 tháng thì k biết nó còn lưu k?

Tyce

figure09 bạn vào phần messenger- tùy chỉnh-nhật kí trò truyện- xem nhật kí trò truyện. thông thường nó lưu lại ở đấy, nhưng 10 tháng thì k biết nó còn lưu k? Bạn thử làm theo bạn này nhé! Nhưng không thấy thì cũng không nên thất vọng bởi vì mặc định của Yahoo là không lưu đâu. Từ giờ bạn nên lưu lại cho chắc ăn

Bạn vào Messenger>chọn Tùy chỉnh>Nhật ký trò chuyện>Tích vào dòng Lưu nhật ký tui trò chuyện>Áp dụng>OK

còn phải tùy xem bạn có tùy chỉnh lưu hay không nữa, bản yh11 tự lưu hay sao ấy, nhưng mà 10 tháng trước thì khó mà tìm

pndh_91

10 tháng thì không thể lưu được đâu, tui đang dùng bản 11, tự động lưu mà chỉ được khoảng 1 tháng thôi, mà cũng không đầy đủ

razvanvoicu79

định buôn đồ cổ hay sao ?

Bạn lại ngã tư 550 - thuận an - bình dương mình đọc phần tin đó cho [1 trầu caffe là bít hết ]

Geron

không dc đâu bạn ơi, muốn xem lại thì bạn phải thiết lập chức năng lưu trước chứ, tức là nó chỉ lưu khi bạn vừa cài đặt chế độ trứoc cho nó.

10 tháng thì hơi lâu, làm sao lấy !

Các chủ đề có liên quan khác