Mình thấy Konami vừa ra 3 bản chuẩn của yugioh trên nền máy PC đó là :

Yugioh power of chaos joey the passion (771 quân bài)

Yugioh power of chaos kaiba the revenge (466 quân bài)

Yugioh power of chaos yugi the destiny (155 quân bài)

Đó là 3 bản hay, gồm những quân bài chuẩn, kô phải những bản MOD nhố nhăng như 9 god , marik the return ,Blue phiên bản .....
Chỉ có mod lại của Joey the passion thêm quân bài, thay các ATK ,DEF loạn cả lên . Các bản mod này gồm 1114 quân bài vớ vẩn ----> tóm lại là vớ vẩn.

Mình lên mạng và vừa lục đục tìm được 1 bản chuẩn nữa của KONAMI Tên gọi yugioh power of chaos marik the dark ness với 1110 quân bài . Mình vừa down về nhà chơi ngon ! Cũng vừa 2 tháng rồi ! Trên các diễn đàn Việt Nam vẫn chưa có ai post mình mạo muội post cho anh em! Anh em dùng xong nhớ thanks nhé !

Link Download :

Nhớ thanks nhé

T/B : À quên bản này được làm bởi KONAMI Đức mình cũng chả biết vừa có bản tiếng anh chưa nữa. Cũng vừa 2 tháng rồi Chắc là vừa có . Bạn nào tìm được nhớ post cho anh em nhé >>>>>

Waescburne

cái này cũng lâu rồi mà mình cũng chơi rồi và chơi online được như bản joey

full card nè

chauminhlinh

Game này kô phải hay mà là tuyêt vời ! ( theo mình thấy thế ) Nhưng chỉ tiếc là chỉ chơi trên mang LAN . Ước gì garena có game này thì hay wá !

namha_11a1

Hình như game này chơi trên win7 không dc hay sao đó..e chạy cái biểu tượng thì windows báo là chương trình không tương KẾT rồi tự chuyển về theme Win7 Bacsic (e dùng Win7 Ultimate 32bit)...rồi cửa sổ game cũng chạy...tiếng thì nghe mà cái cửa sổ đen thui...MONG CHỦ THỚT XEM LẠI JÙM E GẤP NHA

yeuemhok1123

Re: Download Yugioh Marik the Darkness ( không phải Marik the retur

ban oi ban co biet tai yugioh ban moi hok :write: :write:

vipnt3

sao không hướng dẫn full cảd vậy bạn hiền thanks cho phat :clap: :clapping:

vuhongminhvn

Thank ban minhdaunanh_1213 vi ban full card marik the darkness nha ban hihi minh la nguoi moi nen co gi sai sot xin ban dung trach

vumjsalah

Bạn ơi,làm thế nào để full 100% đủ 1114/1114 card hả bạn,mình cài full card nhưng nó chỉ toàn full 2/3 thôi,được có mỗi 771/1114 card,ai biết giúp mình với,thanks :(

Các chủ đề có liên quan khác