zZnh0x_ng0xZz

kid1321994 Nay h mình out do ra mấy chục lần rùi!mà sever có 7 người chơi cũng lag uh!Thanks Chắc do máy bạn chứ máy mình chơi được mà sever này k lag đâu

jach 2009 Cho mình hỏi 1 tí sao lúc gõ /toturial nó lại chẳng chỉ dẫn gì thế ? gõ /huongdan nhé bạn admin mới đổi lại

Tracy_Nguyen

kid1321994 Bác chơi được à!Bác dùng bản GTA nào thể??Thanks Ơ hay , chơi bản GTA SA chứ bản nào nữa bạn ?!

maquanvu9x mat pass vào thì sao pạn ơi Nói admin lấy lại cho pass thì phải giữ kỹ chứ

12021995 Sao mình vào server nào cũng đòi password là sao? Bạn vào thì tạo pass đi rồi đăng nhập 1 lần nữa là ok

nguyenviet1012

ko xai` radio co dc ko?

---------- Bài thêm lúc 19:18 ---------- Bài trước là lúc 19:15 ----------

cái gì cũng có nhung mà có ma khong?

---------- Bài thêm lúc 19:20 ---------- Bài trước là lúc 19:18 ----------

tủoi nào cũng duoc à

---------- Bài thêm lúc 19:22 ---------- Bài trước là lúc 19:20 ----------

cám on và thong cảm toi không biet de dau nut nao

Balgaire

cho em dang ki 1 nik voi ten Gamer offline nha may anh

em online 10/24 h nen anh em co the hop mat ^^tao 1 thanh pho cho rieng minh (dua xe^^)

legorunner10hcm không xai` radio co dc ko?

---------- Bài thêm lúc 19:18 ---------- Bài trước là lúc 19:15 ----------

cái gì cũng có nhung mà có ma khong?

---------- Bài thêm lúc 19:20 ---------- Bài trước là lúc 19:18 ----------

tủoi nào cũng duoc à

---------- Bài thêm lúc 19:22 ---------- Bài trước là lúc 19:20 ----------

cám on và thong cảm toi không biet de dau nut nao K cần audio cũg được

Gamer offline cho em dang ki 1 nik voi ten Gamer offline nha may anh

em online 10/24 h nen anh em co the hop mat ^^tao 1 thanh pho cho rieng minh (dua xe^^)
Cứ tự nhiên

nquynhxuan

vilunvt 1 sever tối đa chỉ có 2o người thôi hả

mỗi người làm 1 nghề hay sao

hay cứ đi nhông nhông quậy phá thôi Nếu sever phát triền sẽ mở thêm cho 30 ng vào nữa ừ nếu làm chuyện xong thì bạn muốn đi quậy phá gì tùy mà COP bắt vào tù cũng vui vui

dinh bao phuc choi Gta offine cho lành. Rắc rối quá. =( Chơi vậy mới ra gta sa onl chứ bạn

toi_toi

jach 2009 Làm sao để hiện cái thanh máu thế ? Tự nhiên nó mất ( cái thanh góc tay phải màn hình ) chắc bạn treo nó mới mất thôi chứ có bị gì đâu bạn

Em vào tới nơi rồi. Nhưng sao nó đăng nhập không được. Hình như có tạo MK nhưng em quên mất rùi, giờ phải làm sao đây mấy anh ?

Các chủ đề có liên quan khác