damngirl_vt2009

Đầu tiên là phải có

Plugin hỗ trợ :

Danh sách 136 kênh

Có 3 kênh HD : VTC HD 1 & HD 2 và iTV HD

+ 50 kênh đầu dùng được tất cả các mạng (đã test VNPT, FPT, Viettel ) : dịch vụ MegaTV (viết trên nền octoshape) của VDC ( Công ty điện toán và truyền số liệu) ,

+ 186 kênh sau dành riêng cho mạng FPT : dich vụ iTV của FPT

Dunleigh

Có một sô kênh không xem được bạn ơi. Như VTC HD hay ITV HD, riêng K+ thì trước nay có list nhưng k xem được từ lâu rồi. Nếu bạn fix được thì hay quá. Dù sao cũng thank.

Ma_nu

acon_nongthon Có một sô kênh không xem được bạn ơi. Như VTC HD hay ITV HD, riêng K+ thì trước nay có list nhưng k xem được từ lâu rồi. Nếu bạn fix được thì hay quá. Dù sao cũng thank. K+ thì FPT chặn lại rùi phải mua bản quyền mới sem được , hic

còn mấy kênh HD kia mình sem bình thường mà :

kayoki1985

Chỉ thấy link chẳng thấy chỉ dẫn gì cả

Dù sao cũng thanks. Nhưng xem hơi lag nhỉ

kydu_ang3ls

Cái VLC này cứ vào danh sách thì lại không xem được ,chán quá,có ai biết tách riêng cái danh sách riêng ra không ? thanks

quyendieu84

vtc3 không mở được

nó hiện ra 1 cái bảng ghi là

Your input can't be opened:

VLC is unable to open the MRL 'http://127.0.0.1:6498/ms2/1313632101564/0MediaPlayer+0+/octoshape+hVV+dir.vdconline.vn+V+vdco+V+live+V+oct o10+V+auto/Octoshape'. Check the log for details.

Your input can't be opened:

VLC is unable to open the MRL 'http://127.0.0.1:6498/ms2/1313632101564/0MediaPlayer+0+/octoshape+hVV+dir.vdconline.vn+V+vdco+V+live+V+oct o10+V+auto/Octoshape'. Check the log for details.

ak, mà làm sao để 1 bên hiện danh sách, 1 bện hiện tv vậy, của tui mở danh sách thì toàn là danh sách, tv thì toàn tv, có thể mở danh sách ở cạnh tv ko

handoi_vodoi90 Cái VLC này cứ vào danh sách thì lại không xem được ,chán quá,có ai biết tách riêng cái danh sách riêng ra không ? thanks vào view bỏ dấu docked playlist

be_hanh

có cách nào để nó nhớ luôn danh sách ko, cứ mỗi lần xem lại phải chọn open, mệt wa

mà chủ top cố kiếm ít kênh nữa cho các mạng khác đi, tui dùng vnpt, xem được ít kênh wa, vừa thế vtc3 còn không xem được, thế này thì xem bóng đá kiêu gì đây

Các chủ đề có liên quan khác