mua_xuan991

Siêu Nhân Mãnh Thú GekiRanger DVD5 ISO - Thuyết Minh Tiếng Việt
Trọn bộ 12 DVD

JAPAN 2007

Juken Sentai Gekiranger (Beast-Fist Squadron Fierce Ranger)

Episodes: 49

[02/18/2007 to 02/10/2008]

Movie: Movie Edition Juken Sentai Gekiranger

Nei-Nei! Ho-Ho! Hong Kong Decisive Battle

Cảm nhận sức mạnh muôn loài bằng trái tim và thể hiện sức mạnh đó vào trong quyền pháp, môn võ đó chính là Quyền Thú. Quyền Thú chia thành hai trường phái đối lập nhau. Một là các Chiến Binh Quyền Thú Chính nghĩa. Một là các Chiến Binh Quyền Thú Hắc Ám. Họ ngày đêm luyện tập, chiến đấu nhằm vươn tới đỉnh cao của võ học. Không ngừng học hỏi, không ngừng thay đổi. SỨC MẠNH QUYỀN THÚ CHÍNH NGHĨA. SIÊU NHÂN MÃNH THÚ

Trong cuộc chiến giành lại chính nghĩa, bảo vệ trái đất ba siêu nhân Đỏ, Xanh, Vàng vùng với siêu nhân Kim Cương vừa đoàn kết và thể hiện ý chí kiên cường, siêng năng luyện tập. Đồng thời (gian) họ thuyết phục được những chiến binh lâm thú quyền quay về chính nghĩa. Đó là Rio, Mele. Họ được đội siêu nhân tặng cho hai chiếc áo siêu nhân đen và siêu nhân xanh lá cây.

Kết thúc cuộc chiến Shafu và cô Miki cùng các quyền thánh cố gắng hợp nhất với các chiến binh siêu nhân khác nhốt các quyền ma vào trái bi, để tội ác mãi mãi giam vào bóng tối.
Trailer:
Code: http://www.youtube.com/watch?v=ItXVrV5Brkw DVD ISO 3.43 GB

352MB/part x 10

Pass download: taikhoandownload.com

Xalbador

có link MF không bạn ơi . mega không biết cách download nhanh . chậm quá down không biết khi nào xong

hoangvinh2233 có link MF không bạn ơi . mega không biết cách download nhanh . chậm quá down không biết khi nào xong dùng megakey down đi bạn hay chờ happy hour

leanh_hi

hbinhlove2009 dùng megakey down đi bạn hay chờ happy hour thank bac nha. download được nguyên DVD rồi

shusi_kute

Hay quá !!!! nếu còn up tiếp đi bạn

Nếu bạn có bộ "MAGICRANGER, GAOANGER, ..." thì up lên đây luôn đi mình KẾT bộ này lắm

Thanks !!!

Rocky_Kute

Thanks chủ thớt, cái này chỉ mới 1/12 DVD thôi hả bác. Hic có siêu nhân nào hay thì giới thiệu hay chỉ nguồn down cho mấy đứa cháu xem với

ntcmar

duy851768 Thanks chủ thớt, cái này chỉ mới 1/12 DVD thôi hả bác. Hic có siêu nhân nào hay thì giới thiệu hay chỉ nguồn down cho mấy đứa cháu xem với cái này mình tự mua đĩa nguyên bô cho mấy đứa cháu xem rồi up lên đó bạn, nếu quan tâm xem link này nhé

Bradleigh

DVD của VN thì không bít chất lượng thế nào, chứ DVD gốc thì nặng lắm, 1 dvd chỉ 2 ep mà thôi

Các chủ đề có liên quan khác