Denys

Các anh chị cho em hỏi:

Bên em là công ty làm về các thiết bị máy lọc nước, mói thành lập hồi tháng 4/2011

E mới đi làm KT mà cty em không có phần mềm KT. 2 bạn KT trc em cũng làm sơ sài không có sổ sách gì hẳn hoi cả

Giờ sếp em muốn em viết 1 phần mềm excel về nhập - xuất - tồn kho. Viết thế nào để trên cùng 1 sheet mình có thể kiểm tra được tất cả các mặt hàng(vì bên em có gần 100 mặt hàng). Và khi mình nhập hay xuất thì số tồn nó sẽ tự nhảy. Làm rõ hơn từng ngày một.

Sếp còn bảo dùng Hàm Vlookup hay Hlookup để mỗi khi mình nhập sẽ phụ thuộc vào phiếu xuất kho, phiếu nhập kho và dò ở trên đó cho số liệu tự nhảy mà không nên phải đánh số

Em ngu về excel quá. Mong các bậc tiền bối ra tay giúp đỡ em với ạ. E xin Thank và hậu tạ.

giúp e càng sớm càng tốt ạ

Yahoo của em: spring_mc817

Mail: [email protected]

traudennhinhanh

Nguyên văn bởi meocon.1787

Các anh chị cho em hỏi:

Bên em là công ty làm về các thiết bị máy lọc nước, mói thành lập hồi tháng 4/2011

E mới đi làm KT mà cty em không có phần mềm KT. 2 bạn KT trc em cũng làm sơ sài không có sổ sách gì hẳn hoi cả

Giờ sếp em muốn em viết 1 phần mềm excel về nhập - xuất - tồn kho. Viết thế nào để trên cùng 1 sheet mình có thể kiểm tra được tất cả các mặt hàng(vì bên em có gần 100 mặt hàng). Và khi mình nhập hay xuất thì số tồn nó sẽ tự nhảy. Làm rõ hơn từng ngày một.

Sếp còn bảo dùng Hàm Vlookup hay Hlookup để mỗi khi mình nhập sẽ phụ thuộc vào phiếu xuất kho, phiếu nhập kho và dò ở trên đó cho số liệu tự nhảy mà không nên phải đánh số

Em ngu về excel quá. Mong các bậc tiền bối ra tay giúp đỡ em với ạ. E xin Thank và hậu tạ.

giúp e càng sớm càng tốt ạ

Yahoo của em: spring_mc817

Mail: [email protected]

Em gái hậu tạ gì nào? Bảo đảm sau ....1/2 ngày em có phần mềm như ý

Thân

Email : [email protected]

thongxanh_92

Nguyên văn bởi anhphuong81

Em gái hậu tạ gì nào? Bảo đảm sau ....1/2 ngày em có phần mềm như ý

Thân

Email : [email protected]

a có không ak? e cũng dang cần cái như chị meocon1787 nói đấy ak? hậu tạ a sau được k?

yomilk99

anh oi vậy may quá .em cũng cần một file nữa .em có lấy trên mạng rui nhưng cũng bị lỗi không làm được ah .Thank và hẩu tạ anh nha

Barnhardo

- Mình cũng đang làm ở công ty về máy lọc nước tinh khiết đây nhưng mình cũng chưa có sổ sách gì cả vì mình cũng là đân mới chưa có kinh nghiệm gì. bạn có kinh nghiệm gì cho mình học tập với nhé. Mình sợ bị cơ quan thuế kiểm tra lắm. bạn xin được cho mình với nhé. Mail của mình là [email protected]

Thanks nhiều

Các chủ đề có liên quan khác