bich_tram2401

xin chào các bạn em muốn hỏi nhà em dùng mạng của VNPT gói 380k em kb gói đó là bao nhiêu M muốn kiểm tra trong modem thì làm cách nào hả các bạn bác nào bít chỉ dùm em với

Masson

bạn vào đây mà chọn Begin Test.

koconyeu

bạn vào model :device info ,bạn sẽ thấy Line rate-Downstream(kbps)tốc độ down max bạn có thể đạt được).Good luck !

vcthienk7c

bạn vào đây mà chọn Begin Test. Cái này test không đúng lắm đâu, chỉ mang tính tham khảo thui

nhuquynhvip xin chào các bạn em muốn hỏi nhà em dùng mạng của VNPT gói 380k em kb gói đó là bao nhiêu M muốn kiểm tra trong modem thì làm cách nào hả các bạn bác nào bít chỉ dùm em với Bạn gõ 192.168.1.1 vào thanh địa chỉ của trình duyệt web

Nhập user: MegaVNN , pass MegaVNN (hay admin/admin)

Vào phần Status xem downtreams và uptreams xem

quynhmai250 Bạn gõ 192.168.1.1 vào thanh địa chỉ của trình duyệt web

Nhập user: MegaVNN , pass MegaVNN (hay admin/admin)

Vào phần Status xem downtreams và uptreams xem Cái này hay ne, thanks cái rồi đó...

meokonk

tốt nhất bạn vào bkav.com.vn down thử bản bkhome về là biết tốc độ ngay !

Bạn gõ 192.168.1.1 vào thanh địa chỉ của trình duyệt web

Nhập user: MegaVNN , pass MegaVNN (hay admin/admin) Hình sẽ báo như sau :

Orahamm

bạn cũng có thể test ping

star __________--->> run ___________________---> ping dantri.com -t
nhuquynhvip xin chào các bạn em muốn hỏi nhà em dùng mạng của VNPT gói 380k em kb gói đó là bao nhiêu M muốn kiểm tra trong modem thì làm cách nào hả các bạn bác nào bít chỉ dùm em với

vodoi_vksk00

bác lên google, gõ DU mê ter, rùi down về xài, bản trial mới nhất, cho xà 30 dáy free.

nó đo rất chính xác, mình xài từ 2 năm nay. dù xài mạng trọn gói, mở máy là bật đồng hồ..

bít hết tốc độ chạy của nhà mạng là bao hiêu ? xài bãng 4.16, vừa hack, heheheh...

hong_hai

darkknight145 Bạn gõ 192.168.1.1 vào thanh địa chỉ của trình duyệt web

Nhập user: MegaVNN , pass MegaVNN (hay admin/admin) Hình sẽ báo như sau :
mạng có 150k mà nó báo downsteam tới 5249kbps, ảo thế. Lên Speedtest.net mà test nhớ đừng down cái gì cả tắt hết đi rùi hãy test !!

hyme_guagua

mình chẳng thấy anh nào check chính xác cả, nó có sai số cao vì nó phụ thuộc vào thời (gian) điểm test và hoạt động của mình nửa.

Valentin

uk mấy trang web kiểm tra tốc độ đường truyền cũng không thấy chuẩn đâu

không biết kiểm tra kiểu gì mà...

hay cho ng ta 1 số tùy ý thế nhỉ

Các chủ đề có liên quan khác